Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: CLB Ailido - Kendo

nhoxMiNi1989
    Guest
    Hoan nghênh các bạn đến với CLB Aikido - Kendo ! :biggrin: Tui là Vy , SV trường ĐH Hồng Bàng , là thành viên CLB Aikido - Kendo , mới gia nhập diễn đàn , rất dzui được làm wen dzới tất cả mọi người yêu thích Aikido - Kendo !

Administrator
    Thanks
    1
    Chào mừng nhoxMiNi1989 tham gia diển đàn :friends:
    Nếu được, bạn nên giới thiệu cho các anh chị em về CLB của mình.

Thân,

Steven
    Guest
    Xin chào môn sinh của thầy Phát ^^, tự lập clb trên đây hi~ ^^

naru_segawa
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxMiNi1989
    Hoan nghênh các bạn đến với CLB Aikido - Kendo ! :biggrin: Tui là Vy , SV trường ĐH Hồng Bàng , là thành viên CLB Aikido - Kendo , mới gia nhập diễn đàn , rất dzui được làm wen dzới tất cả mọi người yêu thích Aikido - Kendo !
    úi bạn nói rõ hơn đc ko >< . clb ở đâu thế

phamtatdac86
    Guest
    ơ chỗ của đắc cũng có câu lạc bộ dạy Kendo-Aikido nè mà đắc hẻm có tham gia vì còn yếu lắm. À, có ai rành chém kiếm không, chỉ đắc với vì muốn tập kiếm mà chưa dám. Nghe anh aikikai nói tư thế chém và lực phát ra phải...không phải muốn tập là tập nên sợ...có bác nào biết chỉ dùm...PM rùi nói chuyện nhé!

Steven
    Guest
    Hì hì, Vậy anh em nào thích tập kiếm làm 1 nhóm nhỏ đi, ai biết được gì thì chỉ cho nhau! :friends:

nhoxMiNi1989
    Guest
    hì , thật ra Vy chỉ mới gia nhập CLB được hơn 4 tháng thôi àh ^^ nhưng Vy thật sự rất thích môn này dzì rất dzui và thú vị >_< !!!

nhoxMiNi1989
    Guest
    nếu ai có thắc mắc gì dzìa những đòn đánh - chém hay những quy tắc của Kendo thì cứ đặt câu hỏi , Vy sẵn sàng chia sẻ cùng mọi người những điều Vy biết ^_<