Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cần mua thảm để tập ở nhà!

Junior Member
    Thanks
    0
    Em cần mua 1 ít thảm tập loại cao su (thảm hay dùng trong thi đấu của karate hay teawondo ấy), loại 1x1m. Có bác nào biết địa chỉ nơi bán, giá bán lẻ 1m2 ở Hà Nội là bao nhiêu ko?
    Cảm ơn mọi người đã đọc topic :friends:

phamtatdac86
    Guest
    nếu bạn thấy đủ tài chính thì mua...theo mình nghĩ cũng không cần thiết lắm phải tập ở nhà...nếu tập ukemi thì nên vào sân tập sẽ tốt hơn...nếu không sợ đau thì cứ tập dưới sàn gạch...lúc đó bạn sẽ tực khắc chọn cho mình cách té phù hợp nhất (không phải té rầm rầm là giỏi đâu)...theo mình nghĩ nên tập fune,sayu,tenkan,menuchi...vì sàn gạch rất bằng phẳng...lúc đó bạn có thời gian tập trung vào đan điền (yên tĩnh)...chúc bạn vui nè...:laugh:

Junior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi phamtatdac86
    nếu bạn thấy đủ tài chính thì mua...theo mình nghĩ cũng không cần thiết lắm phải tập ở nhà...nếu tập ukemi thì nên vào sân tập sẽ tốt hơn...nếu không sợ đau thì cứ tập dưới sàn gạch...lúc đó bạn sẽ tực khắc chọn cho mình cách té phù hợp nhất (không phải té rầm rầm là giỏi đâu)...theo mình nghĩ nên tập fune,sayu,tenkan,menuchi...vì sàn gạch rất bằng phẳng...lúc đó bạn có thời gian tập trung vào đan điền (yên tĩnh)...chúc bạn vui nè...:laugh:
    tks vì đã reply nhưng mình chỉ cần biết chỗ mua thảm và giá cả của nó hiện giờ là bao nhiêu thôi, theo mình biết trc kia loại 1x1m cũng ko quá đắt, nhưng giờ vật giá thay đổi nên muốn tham khảo lại thôi. Tks cả gợi ý phương pháp tập ở nhà, nhưng mình chưa biết ngã để có thể té rầm rầm :suicide: :biggrin: :biggrin: