PDA

View Full Version : Diễn đàn vừa tròn 2 tuổi

aiki
04-27-2008, 07:46 PM
Thời gian qua mau thật! Thấm thoát diễn đàn HKD.com vừa tròn 2 tuổi đời, mong diễn đàn sẽ tiếp tục lớn mạnh lên, và ACE càng tích cực tham gia và đóng góp cho diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn!

Xin tất cả mọi thành viên cho ý kiến làm sao cho 4rum ngày càng hay hơn !!:biggrin: :biggrin:

lanhtu
04-27-2008, 10:28 PM
iiiiiiiiiiiiiii, chúc mừng sinh nhật diễn đàn tuổi lên 2 :laugh: :focus: :friends:

circle_of_aikido
04-28-2008, 01:44 AM
Hoan hô, phải cắt bánh ga-tô chứ nhỉ.Mà sinh nhật diễn đàn chính xác vào ngày nào ạ?
:friends:

torise
04-28-2008, 07:43 AM
Chúc mừng diễn đàn HIEPKHIDAO.COM ngày càng đông vui bổ ích. :friends:
Nhân dịp này, xin cho tôi gửi lời cảm ơn chân thành đến ADMIN và các MOD, cùng những người đã bỏ nhiều công sức để phát triển diễn đàn.
:smile: :biggrin: :laugh:

aiki
04-28-2008, 08:51 AM
sinh nhật diễn đàn chính xác vào ngày nào ạ

nếu tôi khg lầm thì là 04 tháng 4 đó! Anh Yo có thể xác định được khg?

tkdkid
05-03-2008, 03:05 PM
Chào anh chị em.

Tui nhớ không lầm thì ngày đó là ngày 6/4/2006. Hôm đó nhằm vào ngày Thứ Năm.

Tui nhớ và không quên được...Vì ngày đó là cô bạn gái tui đi lấy chồng, nhân được emaill của anh Yo kêu đăng ký Nick... Mà lòng thì nát như tương.

Tui tính nói với cô ấy, ngày em đi lấy chồng ngày diễn đàn của anh em ta ra đời, Cô họ Nguyễn - Chồng cô họ Võ, tui đề nghị cô nếu cho tui đở đầu thằng bé thì cô phải đặt đặt tên cho con của cô ấy là "Võ Hiệp Khí Đạo Đót Com" cho tui dễ nhớ mờ.

Thân mến.

aiki
05-03-2008, 08:35 PM
Anh Tkdkid nhớ hay thật! Đúng là ngày 6 tháng 4 thật! Ngày 4/4 là ngay ghi tên tên miền và ngày 6 tháng 4 thì diễn đàn ra đời!

Ăn mày
05-05-2008, 12:30 AM
:friends: Chúc mừng sinh nhật HKD.com... trễ một tháng!:biggrin:
bây giờ "em bé" HKD đã cóa thể lăn Ukemi ào ào và cuối năm cóa thể té bay (zampo-kaiten) thoải mái rồi!

Best Regards ACE!

AM