PDA

View Full Version : Hỏi mua đồ tập tại HN

Amateur_aikidoka
04-19-2008, 09:34 AM
Bác nào có biết chỗ bán bộ Gi ở Hà nội làm ơn cho em biết, bộ nao dày dặn chứ đừng mỏng như mấy cái bộ ở THD, tiện thể cả chỗ bán đai luôn, mấy cái đai mua ngoài THD mỏng mà chỉ quấn được hơn 1 vòng, lỏng lẻo khó chịu lắm ạ. Đa tạ các bác

gianghohiemac
04-20-2008, 07:20 PM
Mua bộ > 250k ở THD cũng rất dày dặn và bền. Còn nếu muốn mua bộ GI của Nhật thì tháng trước vừa hỏi đang hết hàng, nếu có giá cả chắc lạm phát nên giá cũng tầm 1tr3 đến 1tr5/1 bộ. Đai thì hỏi ở THD cũng có đai tốt.

Amateur_aikidoka
04-21-2008, 09:35 AM
Mua bộ > 250k ở THD cũng rất dày dặn và bền. Còn nếu muốn mua bộ GI của Nhật thì tháng trước vừa hỏi đang hết hàng, nếu có giá cả chắc lạm phát nên giá cũng tầm 1tr3 đến 1tr5/1 bộ. Đai thì hỏi ở THD cũng có đai tốt.

Cảm ơn bác, để em ra hỏi lại, hôm nọ mới lượn sơ qua nên chưa hỏi được kỹ, nếu bác nhớ cụ thể của hàng nào thì bác cho em bít lun. A tiện thể em hỏi khí ko phải có phải bác có nick Chicken2006 bên ttvn ko ạ.

keomatong
05-20-2008, 11:04 PM

Cảm ơn bác, để em ra hỏi lại, hôm nọ mới lượn sơ qua nên chưa hỏi được kỹ, nếu bác nhớ cụ thể của hàng nào thì bác cho em bít lun. A tiện thể em hỏi khí ko phải có phải bác có nick Chicken2006 bên ttvn ko ạ.
Bác có thể ra chỗ Lê Duẩn, Tiệm may Công Dân, 225 Lê Duẩn ( hay 255 gì đó :D),chỗ đó chuyên may võ phục, chất lượng vải cũng tốt, mà giá cả phải chăng. Nếu ko mua đc bộ gai tập thì bác có thể qua chỗ đó may, vẫn bền, đẹp mà lại rẻ.

Amateur_aikidoka
05-20-2008, 11:58 PM
Bác có thể ra chỗ Lê Duẩn, Tiệm may Công Dân, 225 Lê Duẩn ( hay 55 gì đó :D),chỗ đó chuyên may võ phục, chất lượng vải cũng tốt, mà giá cả phải chăng. Nếu ko mua đc bộ gai tập thì bác có thể qua chỗ đó may, vẫn bền, đẹp mà lại rẻ.

Cảm ơn bạn keomatong nha, mình sẽ ra hỏi xem sao