PDA

View Full Version : Hình minh họa kỹ thuật cơ bản

Kumo
04-24-2006, 06:17 AM
Mọi người coi chơi mấy hình này nhé. Ai thích thì cứ bỏ túi dùng thôi. Em thây hay hay nên post lên cho mọi người. Cái này em toàn phát cho new member ở CLB em.
http://i69.photobucket.com/albums/i51/kumonguyen/kythuatcoban.jpg

aikikai
04-24-2006, 06:54 AM
Mấy hình này là hình minh họa trong cuốn Aikido and the Dynamic Sphere của O.Ratti
Kumo còn thêm hình nào nữa không ? post lên nhé, aikikai thấy trong cuốn đó có rất nhiều hình mà :laugh:

Guest
04-24-2006, 06:57 AM
Trời ơi ! phải có cái nầy sớm 1 tí thì tuyệt vời lắm... Cám ơn Kumo nhiều lắm nhe.

Thân.

aiki
04-24-2006, 07:09 AM
Hết xẩy Kumo! Cám ơn nhe!:no1: :no1:

Trao đổi văn hoá và giao lưu giữa bên này và AVS! Đúng là tinh thần Aikido!

Kumo
04-24-2006, 07:45 AM
Được các anh khen, Kumo rất vui :redface: :redface: :redface:

Kumo có mỗi hình đó thôi, hồi mới tập được Thầy cho, Kumo giữ lại cho anh em trong CLB xem.
Kumo còn có hình tập khác nữa. Xin của anh Văn trong VJCC Shudokan, để Kumo post lên sau nhé. Hôm nay post nhiều quá rùi :smiletong

Yo
04-24-2006, 08:03 PM
Kumo post hình nhiều lên để anh em học hỏi với , nhưng nhớ là post luôn cả hình Kumo lên luôn :biggrin: để có gì sau này anh em bầu chọn Miss hiepkhidao chứ :tongue0:

Kumo
04-25-2006, 12:39 AM
Kumo post hình nhiều lên để anh em học hỏi với , nhưng nhớ là post luôn cả hình Kumo lên luôn để có gì sau này anh em bầu chọn Miss hiepkhidao chứ

Anh Yo có đùa không vậy? Em không post thì còn được thi Miss hiepkhidao, chứ post rồi thì mọi người chuyển em sang làm Miss Sumo thì sao? em chẳng dại đâu:funny:

cucat
04-25-2006, 01:50 AM
Khiêm tốn quá Kumo! :biggrin:

Yo
04-26-2006, 08:27 PM
Anh Yo có đùa không vậy? Em không post thì còn được thi Miss hiepkhidao, chứ post rồi thì mọi người chuyển em sang làm Miss Sumo thì sao? em chẳng dại đâufunny
Sao em lại nghĩ như vậy "giữa hoang mạc đầy nắng và gió 1 bông hoa vẫn là đẹp nhất mà" :biggrin: :biggrin: , cứ post lên thoai mái đi , hay là cần anh mở 1 Topic riêng cho mọi người chấm điểm :laugh:

aiki
04-26-2006, 09:01 PM
Anh Yo có đùa không vậy? Em không post thì còn được thi Miss hiepkhidao, chứ post rồi thì mọi người chuyển em sang làm Miss Sumo thì sao?

Kumo hay Sumo thì nghe cũng vậy thôi! hay lắm đấy!:lol: :lol: :oops: :oops: :funny: :funny:

Kumo
04-26-2006, 11:07 PM
Kumo ghét bác Aiki lắm nhé, toàn chọc Kumo thôi... :confused: :isad: :isad:

cucat
04-27-2006, 03:33 AM
Haha,..Bây giờ là tới phiên anh AIki bị phạt òi! Mọi người đứng bên Kumo! hahaha:cool: :biggrin:

aiki
04-27-2006, 06:56 AM
Đâu dám chọc Kumo đâu!:blink: :blink:

Tại Kumo nói trước thôi! Tui là dân 'nịnh thần' ai nói sao tui nói zậy mà!:lol: :lol:

Đừng có ghét nữa! đi tắm đi, người sẽ hết ghét ngay! Oupsss:oops: :oops:

Sao hết chị tới em ai cũng ghét tui hết zậy? :ohmy: :ohmy: Anh DCH ơi, giúp tui zới .... :lol: :lol: :lol:

Guest
04-27-2006, 07:11 AM
Đâu dám chọc Kumo đâu!:blink: :blink:

Tại Kumo nói trước thôi! Tui là dân 'nịnh thần' ai nói sao tui nói zậy mà!:lol: :lol:

Đừng có ghét nữa! đi tắm đi, người sẽ hết ghét ngay! Oupsss:oops: :oops:

Sao hết chị tới em ai cũng ghét tui hết zậy? :ohmy: :ohmy: Anh DCH ơi, giúp tui zới .... :lol: :lol: :lol:

Không cáo nhất định là không có ! các chị em ở đây rất quý trọng và thương yêu anh Aiki ! Hôm rồi đi chợ gặp chi Cat và Kumo đi tập Aiki về, chị Kum ấy còn đem cái hình ra khoe và nói"

- Anh H. ui ! em mới có cái hình của anh Aiki tặng nè.. Em bỏ trong túi áo..

(Kumo nhìn tui chớp mắt...- Đây là đoạn Kumo tập làm thơ...)

- "Thương Aiki chẳng biết để đâu
Để trong túi áo lâu lâu em dợt quyền !!!!

Còn nghe chỉ nói lâu lâu.. dán hình anh lên bao cát nữa !!!

Thấy chưa??? Thế mà Aiki dám nói !!!

Thân.

Yo
04-27-2006, 07:15 AM
Đừng có ghét nữa! đi tắm đi, người sẽ hết ghét ngay! Oupsss
Chết chết rồi . . . bên kia thì anh DCH chọc chị Sumo qua bên này tới Aiki :lol: :lol:
Chị Sumo mà nói hết ghét chú thì có nghĩa là đã đi tắm, mà nói còn ghét chú thì ghét đã quá nhiều, im lặng là chấp nhận mình có ghét :biggrin: :biggrin: :biggrin:
Ủa tiêu rồi Kumo chứ không phải Sumo :rolleyes: già rồi lẫn thẫn mau quên quá :pimp:

aiki
04-27-2006, 07:49 AM
"Thương Aiki chẳng biết để đâu
Để trong túi áo lâu lâu em dợt quyền !!!!

Còn nghe chỉ nói lâu lâu.. dán hình anh lên bao cát nữa !!!

úi zời, bi zờ mới biết tại sao sáng ngủ dậy bị bầm mình! Tui cứ tưởng bị zợ thọc cùi chỏ ban đêm, ai ngờ bị Sumo đem ra dợt quyền!:isad: :isad: :isad: Cao thủ có khác, dợt từ VN mà bên này tím người! Đúng là cách sơn đả ngưu rồi anh DCH ơi! Chắc bái làm sư phụ wá! :laugh: :laugh:

Chị Bucat ơi, binh 'em' chút xíu nhé! muội muôi nhà chị hành 'em' wá! méc má đấy! :lol: :lol: :laugh: :laugh:

Kiểu này hết dám chọc rùi! từ đây chở đi á khẩu luôn :oops: :oops: :oops:

Kumo
04-27-2006, 09:21 AM
:blink: :blink: :blink: :blink: :blink:

Choáng thật, bó tay...bó cả chân vì các bác...hic hic :isad:
Kumo lên núi mai danh ẩn tích đây, khi nào luyện được mấy bí kíp chỉ cần nghĩ không cũng làm các bác bầm dập thì mới chịu xuống. Đánh bằng tay xem chừng không ăn thua :isad: :isad:
Lên núi ko có internet nên hôm nay Kumo xin chào tạm biệt các bác và các anh. Có gì thì đợi khi nào Kumo xuống núi sẽ xin nói chuyện tiếp vây.:funny: :funny: :funny:

QQuan
04-29-2006, 08:16 AM
:blink: :blink: :blink: :blink: :blink:

Choáng thật, bó tay...bó cả chân vì các bác...hic hic :isad:
Kumo lên núi mai danh ẩn tích đây, khi nào luyện được mấy bí kíp chỉ cần nghĩ không cũng làm các bác bầm dập thì mới chịu xuống. Đánh bằng tay xem chừng không ăn thua :isad: :isad:
Lên núi ko có internet nên hôm nay Kumo xin chào tạm biệt các bác và các anh. Có gì thì đợi khi nào Kumo xuống núi sẽ xin nói chuyện tiếp vây.:funny: :funny: :funny:

Chết chưa, các bác chọc con người ta lên núi "cắt tóc đi tu" trên núi Nga Mi rùi kìa :blink: :blink: .

Kumo yên tâm đi, lên núi thì bác Aiki sẽ tài trợ cho laptop, kéo Wi-Fi lên tận nơi cho Kumo "tám" tiếp :lol: :lol:

tieuhacphong
07-22-2006, 09:32 PM
mấy cái tranh đó em save hết về nhà rùi mà chỉ biết nhìn rùi tưởng tượng không có ai tấp thử hết. tức quá.:madflame: :isad: :isad:

sammo
08-03-2006, 03:09 AM
ai nhìn mấy cái hình đó mà đánh được Aikido tui bái làm sư phụ luôn hehehe, tuy nhiên nó giúp cho mấy người mới hình dung sơ sơ , thank nha