PDA

View Full Version : Quà tặng từ cách nửa vòng trái đất!!

hungkid3
01-10-2007, 10:15 AM
Dear anh em hiepkhidao.com thân mến.

Trong đợt đi công tác đợt rồi của Kid tại Hà Nội, Kid và GIa Khuê đã có dip tổ chức những mini ofline tại Hà Nội rất vui vẻ và thú vị (hình ảnh sẽ được post lên diễn đàn sau), nhưng mà hầu hết là tại .. các quán ăn chứ không có mặc võ phục lên sân (mặc dù có ghé qua tham quan giờ tập của các bạn CLB AVS - Hà Nội. Hehe.)

Ngoài ra, một trong các buổi mini offline này, Kid và mọi người có dịp làm quen với anh T (một người bạn của anh Aiki thân mến của chúng ta) cũng vừa mới từ Canada về và có trao tặng anh em hiepkhidao.com món quà của anh Aiki: đó là 02 hộp Milk Chocolate (So-co-la sữa thơm ngon hảo hạng). Hehe. Kid thay mặt toàn thể anh em hiepkhidao.com xin chân thành cám ơn tấm lòng của anh Aiki đã dành cho ACE, cũng đồng xin cám ơn anh T đã tốn công sức đem món quà này về cho chúng ta .. nguyên vẹn.

Qua đây Kid xin thông báo các ACE của hiepkhidao.com tại TP.HCM, nếu ai có muốn ... được chia quà, xin vui lòng liện hệ với Kid. (Thời gian 18h chiều hàng ngày tại CLB Hồ Xuân Hương - Quận 3 hoặc số điện thoại 098 900 4079). Trong thời hạn 07 ngày từ khi thông báo, phần quà đó sẽ tự động biến mất. Ai nhanh chân thì còn, chậm chân thì hết ráng chịu. Hehe.

aiki
01-10-2007, 11:36 AM
Ít quà nhỏ mọn biếu ACE HKD.com thôi mà Hungkid!

Tui đề nghị là chờ T, bạn tui khi vô Saigon, sau khi đi tập với mấy người, nếu có cafe cà pháo gì đó thì lấy ra ăn chung! Tùy mấy người đó!:friends: :friends:

kiaikido
01-10-2007, 07:28 PM
a Aiki chắc trao lộn người rồi , trao ai trao socola cho Hungkid còn nguyên vẹn về đến HCM mới lạ, hichic,nói chứ cám ơn a Aiki nhiều hen

NgDaLat
01-10-2007, 07:44 PM
Man! Chịu mang hai hộp chocolate từ canada về là hay lắm đó.

Ai mà gời tui Chocolate là tui lấy ra ăn liền.

aikikai
01-10-2007, 09:55 PM
a Aiki chắc trao lộn người rồi , trao ai trao socola cho Hungkid còn nguyên vẹn về đến HCM mới lạ, hichic,nói chứ cám ơn a Aiki nhiều hen

kikaikido nói đúng rùi í ! gớm, nhìn tướng anh Hungikd thì biết, hộp socôla biến mất trong chốc lát chứ làm gì từ từ biến mất đc. hihi :laugh:

Gia_Khue
01-11-2007, 07:07 PM
Hungkid dạo này bận công việc nhiều lắm, ít có thời gian lên sân HXH lắm. Hungkid giao hộp socola đấy GK cầm giúp cho. Đảm bảo, ngày nào GK cũng có mặt trên HXH để ăn 1 viên socôla.........

thevagrant
01-11-2007, 07:21 PM
Anh Aiki cho hỏi là lúc đóng gói hai hộp chocolate anh có niêm phong không vậy, em chỉ sợ " bình còn mà rượu đã cạn" thôi à !!!:laugh:

Yo
01-12-2007, 03:46 AM
Ủa sao GK nói là đem socola đến cho yo mà sao chờ hoài không thấy gì hết vậy ? GK định ăn 1 mình sao :suicide:

aiki
01-13-2007, 07:29 AM
Anh Aiki cho hỏi là lúc đóng gói hai hộp chocolate anh có niêm phong không vậy, em chỉ sợ " bình còn mà rượu đã cạn" thôi à

Niêm phong kỹ lắm Thevagrant ơi! tui chỉ sợ là bên VN trời nóng wá nên chocolat "bay hơi" hết thôi!:laugh: :laugh: :wacko: :wacko: