PDA

View Full Version : Sau Offline 2006?

nhhung
01-01-2007, 12:01 AM
Thế là Offline 2006 đã qua, lâu lắm rồi mới có một buổi tập hấp dẫn đến vậy. Hấp dẫn nhất là được trao đổi kỷ thuật với các bạn đến từ nhiều CLB khác nhau. Vì mỗi nơi điều có cái hay riêng mà. Trước giờ tui chỉ toàn mò qua các sân khác để ngó thôi, nhưng có cơ hội tập với nhau vẫn thích hơn. Thế nên không biết sau Oflinne kỳ nầy BQT có kế hoạch tổ chức các buổi gập mặt sau không nhỉ. TÔi nghĩ nếu có thể thì một, hai tháng chúng ta tổ chức giao lưu nhe nhẹ một lần để trao đổi kinh nghiệm với nhau. Các ACE trong hiepkhidao.com nghĩ sao nhỉ?

aiki
01-01-2007, 09:43 AM
Câu hỏi hay lắm Nhhung!

Theo ý kiến cá nhân thì cái khó cho bất cứ offline nào cho bộ môn HKD là sân tập. Nếu kỳ rồi mọi người thấy thoải mái (nhận xét của tui vì chưa có hết feedback của những người tham dự ) là vì mình mướn sân cho mình và không bị rằng buộc với ai (CLB hay hội) nào hết!

Cuối tháng 1 này tui cũng có 1 người bạn học cùng với tui bên này về VN và sẽ vô Saigon! Thế nào hắn cũng liên lạc 1 vài người và sẽ tới tập chung với mấy bạn tui đã cho số ĐT để liên lạc. Đó cũng là 1 dịp để trao đổi kinh nghiệm và nhìn thấy cách tập và 1 số đòn ở Bắc Mỹ này đó!

tieutot
01-01-2007, 09:45 AM
hay quá.....cai vụ này tieutot ủng hộ vả hai tay luôn đó....

aikikai
01-01-2007, 10:02 AM
hì hì, sau kì offline vừa rồi chắc chắn BTC phải xem xét, đánh giá lại công tác tổ chức để rút tỉa kinh nghiệm cho lần sau. nếu nhận được nhiều phản hồi tốt từ các TV, chúng ta có thể tổ chức thường xuyên , khi đó offline sẽ được đơn giản hóa về khâu tổ chức, hình thức để giảm chi phí cho các TV tham dự.
thân,:friends:

thevagrant
01-01-2007, 06:35 PM
Ủng hộ ý kiến này hai tay hai chân luôn, giờ chót vì lý do kỹ thuật nên không dự offline được, đành phải chờ một dịp khác để tập cùng với mọi người vậy !!! :drinks: