PDA

View Full Version : Thông tin chi tiết về Offline 31/12/2006 ( Update liên tục )

cucat
12-19-2006, 08:47 AM
Sau đây là chương trình Offline ngày 31/12/2006 sau khi đã bàn bạc và thống nhất :

1/ Thời gian và địa điểm :

- Địa điểm : sân tập Quân khu 7 - 202 Hoàng Văn Thụ Quận Phú Nhuận
- Thời gian : ngày 31/12/2006
+ 15 :00 - 18:00 : Tập luyện và trao đổi
+ 19 :00 : Ăn uống

2/ Chi tiết nội dung tập luyện

+ Lý do offline và tiêu chí của offline. Cùng với sự giới thiệu sơ lược về mỗi cá nhân. Thời gian : 15 phút

+ Tập thể dục và cùng nhau trao đổi và thảo luận về một số động tác ( Funakogi Undo,...). Thời gian : 60 phút

+ Trao đổi và tập luyện một số nguyên lý chính trong thực hiện đòn thế : 90 phút

+ Trao đổi về các nguyên lý và động tác thả lỏng, thư giản và hít thở : 30 phút

Một số lưu ý :

+ Khi tham gia Offline, chủ yếu là để mọi người được trao đổi và thảo luận cùng nhau, nên hy vọng các bạn tham gia trên tinh thần cởi mở và "lắng nghe" mọi người. Tuyệt đối không có vấn đề "đúng/sai". Và hy vọng mọi người sẽ trao đổi với nhau một cách thoải mái và vui vẻ nhất.

+ Lệ phí tham gia Offline dùng để trang trải cho chi phí thuê sân và ăn uống cũng như các trang thiết bị phục vụ cho kỳ Offline. Với mức giá : Người lớn ( 100.000đ ), học sinh, sinh viên và người chưa đi làm ( 50.000đ )

silverkey
12-19-2006, 11:50 PM
Xin các anh chị cho em hỏi là em rất muốn đi tham dự ofline kì này, vậy em có thể đăng kí như thế nào đây,làm sao em đóng tiền được để tham gia,em có đọc một số bài viết của các bạn nói là có thể tới hôm ofline đóng tiền cũng đựoc,em muốn hỏi lại cho chắc,có được không ah,và offline kì này,em mới được xanh 3 thôi,có thể tham dự được không ? , em rất thích aikido và rất mong được trao đổi cùng mọi người,mong các anh chị trong ban tổ chức cho em biết,cảm ơn các anh chị nhiều

Gia_Khue
12-20-2006, 06:13 AM
Xin các anh chị cho em hỏi là em rất muốn đi tham dự ofline kì này, vậy em có thể đăng kí như thế nào đây,làm sao em đóng tiền được để tham gia,em có đọc một số bài viết của các bạn nói là có thể tới hôm ofline đóng tiền cũng đựoc,em muốn hỏi lại cho chắc,có được không ah,và offline kì này,em mới được xanh 3 thôi,có thể tham dự được không ? , em rất thích aikido và rất mong được trao đổi cùng mọi người,mong các anh chị trong ban tổ chức cho em biết,cảm ơn các anh chị nhiều

Silverkey thân mến,
bạn có thể đóng tiền theo các cách sau:
- Đóng tiền cho Thư (Noface) hoặc Quỳnh (Amianegypt) tại sân Hồ Xuân Hương lúc 4h30 đến 6h thứ 3,5,7
- Đóng tiền cho Tuấn (Cucat) sân Phú Thọ
- Nếu bạn có tài khoản, thì có thể chuyển tiền qua TK của GK (nếu theo cách này, GK sẽ pm cho bạn số TK của GK)
- Ngoài những cách trên, bạn vẫn có thể đến hôm offline mới đóng tiền.

Còn chuyện bạn mới xanh 3 thì bạn cứ yên tâm đi nhé. Offline là để tất cả trao đổi kinh nghiệm tập luyện thôi, không có chuyện fân biệt cấp đai đâu. Như GK nè, mới xanh 1 à.

Bạn cứ yên tâm tham gia offline nhé.

Mong gặp bạn tại Offline. :biggrin: :biggrin: :biggrin:

QQuan
12-20-2006, 06:24 AM
Mấy nay học túi bụi, ko có thời gian lên sân tập :isad: , việc đóng tiền thì chắc T3 tuần tới mới đóng được. Chị ghi tên em vào danh sách đi :iwink:

silverkey
12-20-2006, 08:37 AM
vậy em có thể tới hôm offline đóng tiền,hôm đó em lên sân QK7 là có thể tham dự được phải không các anh chị,em là sinh viên,còn đang đi học, vậy em có thể đóng 50k được ko,em tham gia web HKD đã lâu mà ko chịu đăng kí offline sớm,thật là có lỗi,nay chị Gia Khuê đã nói thế thì em rất vui,mong là gặp lại các anh chị tại offline,em chắc chắn sẽ tham dự, để có cơ hội mở rộng tầm mắt và học hỏi từ các anh chị ,em cũng rất thích Aiki jo,hôm đó nếu được em xin các anh chị nói thêm về jo,hay là biểu diễn về jo,em xem trên youtube biểu diễn jo kata mà thấy thích lắm,cảm ơn các anh chị đã tổ chức kì offline này:friends:

Gia_Khue
12-20-2006, 07:27 PM
Như Cucat đã pót, sinh viên học sinh thì chỉ đóng 50.000 đồng. Thế nên bạn Silverkey là sinh viên và QQuan cũng chỉ đóng 50.000 đồng.

kiaikido
12-20-2006, 11:16 PM
Còn Kiaikido cũng còn là sinh viên đây, cũng 50 ngàn hả? :laugh:

Gia_Khue
12-21-2006, 03:27 AM
Còn Kiaikido cũng còn là sinh viên đây, cũng 50 ngàn hả? :laugh:

Kiaikido là Mod fải không? Mod hình như bị đóng nhìu hơn hay sao á...... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

caimatkhongchoiduoc
12-21-2006, 04:00 AM
Đóng tiền cho HungKid có được không Ban tổ chức? Các anh Yo, Aiki và DCH có về dự không? Có ai ở Đà Lạt hay Hà Nội dự không?

RainyDay
12-21-2006, 12:03 PM
Cho em hỏi cái này dzùm Ice tiểu muội nha.Ice tiểu muội ko phải là sinh viên mà cũng chẵng có đi làm(vì chưa kiếm được việc làm).Vậy thì phải đóng bi nhiu?
Còn em thì đang là sinh viên nên chắc cũng chĩ đóng 50k thôi phải ko mấy anh mấy chị?:friends:

noncasper
12-21-2006, 07:43 PM
the^m Non vao` danh sa'ch voi' ,cha'c bua~ do' Non len roi dong' tien`luo^n ,dao nay phai o^n thi =P

Gia_Khue
12-21-2006, 08:32 PM
Anh Caimatkhongchoi ơi, anh có thể đóng tiền thẳng cho Hungkid, nếu không thì hôm offline anh đóng tiền cũng được ạ.
Admin Yo có tham dự offline.
Anh Khất thì do công việc cuối năm bận bịu, thời gian eo hẹp nên không thể tham dự được. Nhân tiện, qua đây Gk cũng gửi lời xin lỗi của anh Khất tới anh chị em vì đã lỗi hẹn, không thể tham gia Offline. Anh Khất hẹn khi có cơ hội, nhất định sẽ làm 1 cuộc Offline mini với anh chị em.
Các anh ở nước ngoài thì do công việc cuối năm, ai cũng bận rộn nên không thể về được. Vì thế, buổi Offline sẽ được quay film và gửi cho các anh ở nước ngoài xem.

(Đã pm cho Rainyday)

Gia_Khue
12-23-2006, 10:19 AM
the^m Non vao` danh sa'ch voi' ,cha'c bua~ do' Non len roi dong' tien`luo^n ,dao nay phai o^n thi =P

Noncasper thân mến, hôm trước thấy bạn đăng ký dùm cho sư tỷ của bạn, vậy Offline này sư tỷ của bạn có đi không?

silverkey
12-24-2006, 12:02 AM
chị Gia Khuê thêm em vào danh sách với,offline kì này chắc chắn em sẽ đi mà,em đã mong chờ từ lâu rồi để có dịp học hỏi thêm kinh nghiệm từ mọi người,Aikido tùy theo mỗi người mà có một cảm nhận khác nhau,em muốn được tham khảo,học hỏi từ các anh chị ,em yêu Aikido lắm,vì kĩ thuật của Aikido và triết lý của Aikido,nếu cho em chọn giữa người yêu và Aikido phải chọn một trong hai thì chắc em sẽ chọn Aikido đó:laugh:

chúc cả nhà HKD một giáng sinh thật vui vẻ và một năm mới nhiều thành công,may mắn và luôn tìm thấy niềm vui trong Aikido:bigsmile: :laugh: mong cho web HKD ngày càng phát triển,vững mạnh,để sẽ luôn là một DOJO cho những ai yêu thích Aikido, tìm tới học hỏi và giao lưu:no1:

Gia_Khue
12-24-2006, 08:03 AM

aikiboy
12-25-2006, 09:36 AM
Thêm mình vào nữa, bữa đó mình đóng lệ phí luôn hi`hi` :dazzler:

khunglongcon
12-25-2006, 10:07 AM
trùi, khung long con cũng đăng ký rồi mà. sao không có tên nhỉ? nếu chưa thì cho khunglongcon đăng ký luôn nha.
tiền offine đóng cho aikikai rùi. hix, ngày mai phải koshi tên này mới được.

Gia_Khue
12-25-2006, 06:26 PM

Hung Nguyen
12-25-2006, 06:31 PM
Chào tất cả AE trong HKD. Cho tui đăng kýoffline với nhe. Cám ơn nhiếu.

Gia_Khue
12-25-2006, 06:33 PM
trùi, khung long con cũng đăng ký rồi mà. sao không có tên nhỉ? nếu chưa thì cho khunglongcon đăng ký luôn nha.
tiền offine đóng cho aikikai rùi. hix, ngày mai phải koshi tên này mới được.

Ấy, chớ, chớ úynh Aikikai, tại GK lỡ tay xóa danh sách cũ nên không nhớ hết mà. Có gì hôm offline úynh GK nè (hic hic, hum đó đừng ai chỉ mặt GK cho khunglongcon biết nhé)

aikikai
12-26-2006, 02:55 AM
hi hi, cám ơn chị GK đỡ đạn dùm aikikai, nếu ko thì aikikai bị koshi tới tấp mất.:laugh:

tieutot
12-28-2006, 05:37 AM
Chị Gia Khuê ơi.....cho tieutot đăng ký 2 người dự offline nha.....hom đó đóng tiền luôn nha.....thx a lot

Gia_Khue
12-28-2006, 08:19 AM
Danh sách những người tham gia Offline

1. Hungkid
2. Cucat
3. Aikikai
4. The Vagrant
5. Gia Khue
6. Psi ops
7. Kiaikido
8. Hoàng Quý Lý
9. Hoàng Bình
10.Noncasper
11.Caimatkochoiduoc
12.Amianegypt
13.Silverkey
14.Yo
15.Camngot
16.Qquan
17.Aikiboy
18.Khunglongcon
19.Hung Nguyen
20.Nhhung
21.Tieutot
22.Bạn Tieutot

camngot
12-29-2006, 08:37 AM
chị GK bỏ tên em ra đi chị,cam xin lỗi vì làm mọi người mất vui,nhưng hôm đó nhá cam có giỗ,với nhà cam đang xảy ra nhiều chuyện wá,cam ko còn tâm trí nghĩ việc khác!xin lỗi mọi người!:upset:

aiki
12-30-2006, 07:50 AM
Chúc tất cả mọi người 1 offline thật vui và thành công nhe! Mong rằng trong tương lai tui sẽ có dịp về họp mặt với mấy người ít nhất 1 lần ...:drinks: :drinks: :drinks:

Nhớ chụp nhiều hình và post lên nhe!

QQuan
12-30-2006, 08:09 PM
Chị Gk ới ời, tự nhiên hôm CN này trường bắt phải đi học bù đột xuất lúc 14h cho nên có thể em sẽ ko thể có mặt lúc 15h :hmm2: .

Chị có em số ĐT để khi nào em học xong sẽ gọi đt cho chị được ko?

NoSkirt
12-30-2006, 09:51 PM
Bản đồ đến san tập QK.7
http://i89.photobucket.com/albums/k234/bigbossvn/B7843n2737891n417ih7885pm7863toffli.jpg

Gia_Khue
12-30-2006, 11:58 PM
Dưới đây là số đt để các bạn liên lạc, phòng khi không tìm thấy đường:
Hungkid: 098.900.4079
Gia Khue: 090.393.0320

hungkid3
12-31-2006, 12:20 AM
Có 1 chút xíu sai sot trên tấm bản đồ của Noskirt đó nha bà con! Đường "Phan Đăng Lưu" trên tấm bản đồ phải thay bằng tên "Hoàng Văn Thụ" nhé. Đi xuôi chiều Hoàng Văn Thụ gặp Nguyễn Văn Trỗi, (ngay đầu Bộ Tư lệnh Quân khu 7, chỗ có lính gác đó), đi thêm 1 chút xiu nhìn bên tay phải sẽ thấy cổng vào. Trên cổng có cái biển màu xanh ghi : CLB Võ thuật QK7 hay đại loại là như vậy.. Sry, sáng nay đi mà không để ý kỹ nữa. Đi vào ôm theo cua bên tay phải (di ngang qua 1 đám của hàng bán hoa, cây cảnh) vượt qua cai hàng rào sắt (trên cổng có ghi 5km/h). Hehe. Tiến vào 1 chút sẽ thấy phòng tập bên tay phải của các bạn đấy. Hẹn gặp lại vào chiều nay nhé.