PDA

View Full Version : Offline + làm quen tháng 1 2007???

aiki
10-16-2006, 11:50 AM
Tui khg biết post chủ đề này ở đây hay bên Box 'Giới thiệu, làm quen'! Có gì sai thì nhờ mod phụ trách box này chuyển dùm cho đúng chỗ.

Tháng giêng này tui có 1 người bạn sẽ về VN chơi. Anh ấy sẽ ghé HN vào khoảng 5-6 tháng 1 và sẽ vô Saigon khoảng 23 tháng 1. Anh này cũng từ võ đường tui và có ý định giao lưu và nếu thời gian cho phép, sẽ tập ít nhất 1 bữa khi ở HN và SG!

Trước lạ sau quen, không biết có bạn nào có rảnh và có nhã ý gặp người bạn tui không? Nếu mấy bạn muốn hiểu rõ thêm về đòn thế bên này thì anh ấy thế nào cũng chia xẻ kinh nghiệm với mấy bạn! Anh ấy cùng ''lò'' với tui, cỡ tuổi tui và cũng là dân thích nhậu mà!

Vì không quen nhiều, ở HN tui chỉ mới chat vài lần với chị Bucat, Kumo, anh PhanTran, còn trong Saigon thì biết nhiều hơn chút xíu, chính vì vậy mà tui mới post bài này lên.

Nếu muốn thì cũng có thể làm 1 bữa ''mini offline''! Cucat, Psy, mấy thắc mắc kỹ thuật mà mấy người có thì anh này sẽ giải thích cho nếu gặp mấy người!

Nếu mấy bạn muốn thì cứ trả lời post này đi, và nếu không ngại thì ghi luôn số DT đề khi về đến VN anh bạn tui sẽ liên lạc với các bạn để đi tập, cà phê cà pháo hay nhậu!

cucat
10-16-2006, 07:38 PM
Cucat rất muốn được gặp chú đó, he,

Đây là số điện thoại của cucat : 09.05.06.03.86

Nhưng mà cucat ko thể kiếm được sân để có thể tập được. Không biết có ai có thể kiếm một sân nhỏ để tổ chức một mini offline hay ko !?

psi_ops2001
10-16-2006, 10:42 PM
hì , psi cũng muốn gặp lắm nhưng không biết có rãnh bữa nào hông , anh cucat khi nào tìm được sân để mini offline và bàn với chú đó ngày nào thì cho psi biêt để sắp xếp nghen:drinks:

noncasper
10-23-2006, 06:28 AM
Như Non đã hứa trước đây,tuy ko phải là thành viên quá tích cực của forum nhưng rất xông xáo trông các buổi offline và sẽ dự tất cả các buổi ofline trong khu vực phía nam