PDA

View Full Version : Chuyện nguồn gốc đàn bà - Chuyện nói xấu cuối cùng !

Guest
06-17-2006, 03:36 AM
Nguồn gốc của đàn bà.

Thủa ấy! Khi đó thượng đế mới chỉ tạo ra Adam. Một thời gian sau người thấy Adam sống lủi thủi một mình rất là buồn, Thượng đế dù rất mệt mỏi nhưng vẫn quyết định tạo thêm một người nữa để làm bạn với Adam và để cho cuộc sống trở nên tươi đẹp hơn.

Thượng đế sai thiên thần đi lấy một chiếc xương sườn của Adam để về tạo ra thêm một con người nữa, Thượng đế nghĩ rằng nếu lấy xương sườn của Adam để tạo thêm một người nữa thì sẽ làm cho hai người ấy sống không thể thiếu nhau được, và cũng sẽ dễ dàng hoàn thành hơn là làm ra nguyên 1 con người mới.

Thiên thần đang trên đường tìm Adam, lúc ấy trời đang lạnh lẻo, vừa lạnh vừa đói rất là mệt nhọc thì thiên thần gặp quỷ sứ. Quỷ sứ thấy thiên thần thì sợ hãi bỏ chạy và trốn vào trong một cái hang vì nghĩ rằng thiên thần đến bắt mình để về trị tội, bởi vì trước đó quỷ sứ đã phá hoại làm rụng hết cây táo quý của của Thượng đế. Thiên thần đang mệt mõi thấy quỷ sứ bỏ trốn liền đuổi theo và túm được cái đuôi của quỷ sứ trước khi quỷ sứ trốn được vào hang. Vì rất sợ nên quỷ sứ chấp nhận để cho thiên thần giật đứt mất đuôi của mình mà trốn ở trong hang không chịu ra. Thiên thần sau khi giật được đuôi của quỷ sứ thì nghĩ rằng việc gì mình phải đi tìm cái thằng Adam đấy cho mệt người nhỉ?. Và thế là Thiên thần đem cái đuôi của quỷ sứ về cho thượng đế và nói với ngài rằng đây là xương sườn của Adam. Và như thế là Eva được ra đời từ đó và luôn ở bên cạnh để quấy rầy (quên chăm sóc chứ nhỉ) Adam từ đấy.

Và mọi người thấy đấy đàn bà được tạo ra bời sự mệt mỏi của thượng đế, sự dối trá của thiên thần và một phần của quỉ sứ.

Thân mến.

PS: Chuyện nói xấu cuối cùng về phụ nữ, từ nay chấm dứt nhe, ai nói thì tui hùa theo chứ không gây hấn nữa...:focus:

cutemoon41
06-17-2006, 08:39 AM
Bac DCH hay lam , cong khai da kich chi em phu nu tui con qua troi bai roi .Lan ve Vn nay con se nho chi noface ,Gk, camngot, aikido girl,Kumo.....v.....v(do la nhugn su ty cua con) se co phan thuong "dac biet" danh cho bac.Vi du nhu:100000000 cai koshi, 5000000000000 iriminage !!:iwink: :rolleyes:

QQuan
06-17-2006, 09:16 AM
Đời a DCH hết là hết :danger: :danger: :danger: :danger: :biggrin: :biggrin:

camngot
06-17-2006, 10:14 AM
trời ơi!bộ chị em trong diễn đàn nì có làm gì mích lòng anh DCH hả anh?sao anh đả kích tụi em thế này!thế này thì lần đi họp mặt em nhất quyết fai đi để còn gửi "quà" cho anh DCH chứ!:iwink: