PDA

View Full Version : Giới thiệu website và diễn đàn TenshinkaiVietnam.Org

lesyhoangchuong
08-30-2008, 03:47 AM
Xin chào các anh chị em HiepKhiDao.com,

Hiện nay website TenshinkaiVietnam.Org đã được nâng cấp thành trang tin tức TEN[N]ews và diễn đàn TEN[4]rum nhằm giới thiệu và quảng bá Aikido nói chung và Aikido Việt Nam nói riêng. Đặc biệt, tại TEN[N]ews trong tháng 08/2008 này đang cập nhật liên tục các thông tin và hình ảnh của thầy Đặng Thông Phong tại Việt Nam và buổi lễ kỉ niệm 50 năm Aikido Việt Nam, 40 năm Aikido Tenshinkai và 5 năm Aikido Tenshinkai Hà Nội.

Thay mặt Ban quản trị website, thân mời các anh chị em HiepKhiDao.com ghé thăm website TenshinkaiVietnam.Org, tiến tới mở những cuộc họp mặt giao lưu online lẫn offline giữa hai website theo tin thần "vũ trụ nhất gia". Địa chỉ chính thức của website là:

www.tenshinkaivietnam.org

Xin chân thành cảm ơn!

Trân trọng
Lê Sỹ Hoàng Chương
Administrator
TenshinkaiVietnam.Org

aiki
09-01-2008, 05:52 PM
Website tenshinkaiVN.org rất đẹp, mong rằng sẽ phát triễn mạnh thêm. ý kiến giao lưu online và offline giữa 2 diễn đàn rất hay, mong sẽ có ngày thành sự thật!

Cám ơn admin LSHC

Thân

lesyhoangchuong
09-02-2008, 09:46 AM
Website tenshinkaiVN.org rất đẹp, mong rằng sẽ phát triễn mạnh thêm. ý kiến giao lưu online và offline giữa 2 diễn đàn rất hay, mong sẽ có ngày thành sự thật!

Cám ơn admin LSHC

Thân

Với mục đích tạo một website cung cấp nội dung số về Aikido và Aikido tại Việt Nam, TenshinkaiVietnam.org hy vọng được nhận những tin - bài cộng tác về các sự kiện có liên quan đến Aikido trên thế giới cũng như tại Việt Nam. Với tinh thần hợp tác, chúng tôi đặc biệt quan tâm đến các tin - bài giới thiệu đến từ các đơn vị, các đạo đường bạn bè và sẵn sàng hỗ trợ quảng bá chỉ với tiêu chí nêu trên. Mong sẽ nhận được sự ủng hộ của các anh chị em HiepKhiDao.com!

Lê Sỹ Hoàng Chương
Administrator
TenshinkaiVietnam.org