PDA

View Full Version : Gởi anh TKDKID

Steven
08-05-2008, 10:40 AM
Em xin lỗi anh KId vì không pm lại cho anh sớm! vì em không thể pm cho anh được , không biết tại sao. mấy rất chậm, và pm cái là tự văng ra luôn! không thể post bài luôn!
Em rất cám ơn anh! thật tình rất cám ơn, món quà với em rất ý nghĩa!
Xin anh cho em số của Anh Giang,cũng như của anh(nếu có thể) để em cỏ thể liên lạc!
Em xin cám ơn anh nhiều!mong anh luôn mạnh khỏe và may mắn!
Mong mod thông cảm !vì pm không được, nên phải pót bài, mạng gì sao tệ! qua!!!

tkdkid
08-06-2008, 08:43 AM
Em xin lỗi anh KId vì không pm lại cho anh sớm! vì em không thể pm cho anh được , không biết tại sao. mấy rất chậm, và pm cái là tự văng ra luôn! không thể post bài luôn!
Em rất cám ơn anh! thật tình rất cám ơn, món quà với em rất ý nghĩa!
Xin anh cho em số của Anh Giang,cũng như của anh(nếu có thể) để em cỏ thể liên lạc!
Em xin cám ơn anh nhiều!mong anh luôn mạnh khỏe và may mắn!
Mong mod thông cảm !vì pm không được, nên phải pót bài, mạng gì sao tệ! qua!!!

Chào Steven ! Khỏe, tập luyện thường xuyên chứ ?

Anh Giang là dân Aikido, tập tại sân Hồ Xuân Hương cùng với anh Hungkid3, anh sang Úc du lịch và đi trợt tuyết cùng các cháu, tui có hân hạnh được tiếp đón anh trong vài ngày tại Melbourne trong tình cảm rất anh em, tuyệt vời !

Trong thời gian anh ở Melbourne thì không trùng với thời gian võ đường Aikido mở cửa nên không đưa anh đi tập được, nhưng có mời anh đến viếng một võ đường Taekwondo do tui đứng lớp, các cháu có tham gia tập cho biết. Anh em con nhà võ thì dù có lạ cũng thành quen nên anh Giang và anh em Taekwonon Úc rất tương đắc. Mọi người rất vui khi được đón tiếp anh.

Hôm đưa anh GIANG ra phi trường để đi Nam Úc, và anh sẽ về Việt Nam sau đó. Đem giao lại cho anh 4,5 DVD gì đó, bộ GI, vài cuốn sách Aikido với dự tính trao tặng cho anh em trong diễn đàn chúng ta mà tui có dịp gặp qua, nhưng thấy anh khá còng kềng đồ đạc nên không dám gởi các cuốn sách vì khá lớn và dầy, nên đành đem về nhà với hy vọng là sẽ có ai đó về VN sẽ đem về chuyến sau.

Tạm thời anh Giang có giữ vài cuốn DVD về AIKIDO, có nhắn với anh Giang và anh rât vui khi được chia sẽ nó với các anh em Aikido gần xa, nhất là Steven, Cucat, Hungkid3 - Những người bạn mà tui thật sự kính trọng tài năng và đức độ qua các cuộc gặp gỡ vừa qua.

Đã PM cho Steven số điện thoại của Anh Giang để liên lạc với anh ấy và email của mình luôn.

Kính.

PS: Xin lỗi MOD và ADMIN, nếu thấy cần thiết xin các bạn xóa chủ đề này dùm sau khi anh Steven đọc xong.

Steven
08-06-2008, 11:12 AM
Chà vậy là chuyến đi của anh Giang thú vị thật!
Một lần nữa xin rất cám ơn anh TKDKID, nhưng hiện tại em vẫn chưa thấy pm của anh, ko biết là do mạng hay sao đó! anh kiểm tra giúp em.
Em cũng có hỏi 1 bạn tập bên sân HXH nhưng bạn nói ko biết anh Giang!? nên em buộc lòng phải nhờ đến anh, mong anh thông cảm! vì mê món quà của anh (đĩa Aikido), nên phải phiền anh vậy! hix hix.
Chúc anh vui vẽ, may mắn.

SourGrass
08-06-2008, 12:41 PM
PS: Xin lỗi MOD và ADMIN, nếu thấy cần thiết xin các bạn xóa chủ đề này dùm sau khi anh Steven đọc xong.

Tui hy vọng đừng bị xóa, mặc dù là riêng tư đó, nhưng đây một dịp chúng ta thấy một thành quả tốt đẹp của sự giao lưu trong gia đình Aikido chúng ta qua HiepKhiDao.com. Mặc dù không phải cho tui, nhưng tui thấy vui thay cho các bạn Steven, tkdkid ... Cheers!