Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46

Chủ đề: Anh em Aikidoka Hcm ơi!!??!

Steven
    Guest
    Hì hì, off với mấy anh thật thú vị, học hỏi được nhiều thứ nhất là từ anh TKDKid (về võ thuật, chiến tranh, vũ khí, du lịch...) ^.^
    Nhưng vì bận việc nhà nên phải lỡ phần 2, mong các anh thông cảm ~.~
    Theva về rãnh viết 1 bài off cho anh em xem nghe ^.^

:biggrin:

Senior Member
    Thanks
    4
    Lần đầu đi offline vui quá ! Quỹ chúng ta còn nhiều, hy vọng sẽ có offline lần 2,3 trong năm nay .:biggrin:

Aikikai sẽ post hình lên cho mọi người xem sao. Bài tường thuật offline xin hẹn chiều nay, công việc lúc này bù cái đầu luôn.

Hiệp khí vi thượng sách.

tkdkid
    Guest
    Chào anh Steven, cám ơn nhe bạn ! Có dịp anh em mình đấu tiếp nhe. Không chỉ phần 2 mà còn 3,4 không chừng.

Viết đi Thevagrant, anh biết em viết được, một người như Thevagrant, một người đáp được "Câu đố khó nhất thế giới" thì chuyện gì không chinh phục nổi đúng không ?...

Ngồi trên chuyến bay rời Việt Nam, khi máy bay vừa lấy cao độ là lấy laptop ra để viết, viết mênh mang như chưa hề được viết, nhưng viết xong nhìn lại vội vàng xóa đi, vì viết một bài về một đòn thế, một món "đồ chơi", một chuyện tình dễ dàng hơn viết 1 câu chuyện về một cuộc Offline trong đó chứa nhiều nhiều tấm tình cảm của những người bạn rất mới nhưng lại rất gần, viết không được, viết không sao được trọn vẹn, khó quá... Thôi thì xóa - Xóa "như xóa một chuyện tình không suy tư"...

Sẽ được viết một bài về những người bạn của HKD.COM mà mình đã gặp qua, nếu anh em không ngại (bác nào ngại PM riêng nhe, không nhận được PM coi như đồng ý đó !).... Sẽ viết sau khi soạn xong các hình ảnh.

Thân mến.

Steven
    Guest
    Chào anh tkdkid, mới đầu em tưởng anh tập aikido đã rất lâu, nhưng khi nghe anh nói mới tập gần 1 năm, thì thật sự em rất bất ngờ! một người tập nhiều môn và có đẳng cấp như anh mà lại yêu thích aikido! một suy nghĩ khó diễn tả! chắc kiếp trước anh em hiệp khí đạo mình có duyên với nhau rồi! nên giờ gặp cảm thấy rất ...!hem biết dùng từ gì nhỉ !^^ :friends:

[Kido]
    Guest
    nghe đông zui wá các pác !...cho bọn nhõ đai trắng tụi em bên q4 tham gia dc hok ? nếu có lần 2 !:biggrin:

Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi [Kido
    ]nghe đông zui wá các pác !...cho bọn nhõ đai trắng tụi em bên q4 tham gia dc hok ? nếu có lần 2 !:biggrin:
    Xin xỏ làm gì bạn. Thích đi thì cứ đi, người nào lộn xộn phản đối là "bụp" liền. Không học Aikido đi cũng được, không học võ đi cũng được. Lên chơi cho dzui.
    Chào !!!^.^

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345