Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: OFFLINE NGÀY 22 THÁNG 6 NĂM 2008

Senior Member
    Đang ở
    hanoi
    Thanks
    0
    Chào các anh chị và các bạn!
    Tiếp tục các buổi giao lưu học hỏi kỹ thuật giữa các anh chị, các bạn đang tập luyện Aikido. Ngày 22 tháng 6 năm 2008 từ 8h-10h (sáng chủ nhật) tại võ đường AikidoVJCCShudokan-Nhà thi đấu trường đại học Ngoại Thương chúng ta sẽ tiếp tục giao lưu Aikido với chủ đề "kỹ thuật Sankyo".
    Rất vui vì những buổi giao lưu đóng góp một phần nhỏ vào sự đoàn kết giữa các bạn đang tập luyện Aikido và giới thiệu những phương pháp tập giúp chúng ta đến với Aikido tốt hơn.
    Xin nhắc lại, thành phần tham gia không phân biệt vùng miền, nơi tập, lứa tuổi, giới tính, màu đai. Chỉ lưu ý các bạn lễ nghi võ đường.
    Thân ái!

Member
    Thanks
    0
    Lại off rùi vui quá há, xát ngày thi k biết em có đi đc k :sad:

Mà anh beginer đừng có hô xung phong rồi nấp 1 chỗ như lần trước nhá :laugh:

Senior Member
    Thanks
    0
    Sáng off Aikido, chiều off với anh em võ thuật hà nội :focus: :laugh: :friends:
    Càng học càng kém, không học không kém!!!

Senior Member
    Thanks
    0
    Xin phép Mods, up cho topic này lên đầu cho tới sáng mai :friends: .
    Càng học càng kém, không học không kém!!!

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi gianghohiemac
    Xin phép Mods, up cho topic này lên đầu cho tới sáng mai :friends: .
    GHHA này! Nếu như ACE mình cóa thể duy trì một cái "lịch off" vào sáng Chủ Nhật hàng tuần thì ta nên mở 01 Topic cho đỡ "loãng". Sau khi "off" xong ta vưỡn post bài liên tục cóa được không?
    Gớm dạo này bận công việc ngập đầu nên "lười tập" quá! Chắc sang tháng thì AK mới thu xếp lại để đi tập:friends: ! Khiếp, nhớ mọi người quá!

Nice the Weekend!

AM
    Riêng tư ta chẳng có gì
    Xác đi "vay" Mẹ, Hồn về "mượn" Cha...
    "Biết Người biết Ta, trăm trận (bị) Đánh (mà) trăm trận (vưỡn)... Hoà!"

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    ý kiến anh Khất hay, anh em ở Hà Nội mở luôn một cái toppic Offline Hanoi đi. mọi thông tin về Off ở Hà nội sẽ post ở đó. vừa gọn, vừa dễ theo dõi.
    thân,
    Practice Make Perfect

Senior Member
    Đang ở
    hanoi
    Thanks
    0
    Chào các anh chị và các bạn!
    Xin lỗi vì bận rộn nên chưa viết bài về buổi giao lưu này thêm vào đó là thấy không khí anh em tpHCM náo nức quá nên giờ mới có thể viết vài dòng.
    Buổi giao lưu diễn ra tốt đẹp, tuy nhiên có điều đáng tiếc là chỉ có thành viên 2 võ đường Tenshinkai Hanoi và AIkidoVJCCShudokan tham gia, Aikido Long Quan do anh Quân đi công tác nên cũng không thấy bạn nào sang còn Aikido Hanoi cũng không thấy các bạn. Thêm một điều nữa là mặc dù Aikido VJCCShudokan là chủ nhà lần này nhưng các thành viên của Tenshinkai Hanoi lại đông quân hơn gấp 2 lần.
    Chủ đề giao lưu như đã đăng tin là kỹ thuật Sankyo, kỹ thuật đã được các anh HLV giới thiệu với tấn công shomenuchi. Các bạn tập luyện rất chăm chỉ và với tinh thần học hỏi. Sau đó thì với sankyo được minh họa bởi các kỹ thuật vào khác nhau và các kết thúc khác nhau.Ảnh giao lưu mời xem:
    http://forum.tenshinkaivietnam.org/showthread.php?t=404
    Một số câu hỏi được nêu ra như bị phản đòn, không khống chế được đối phương hay nếu uke nắm tay mà không chịu buông thì làm thế nào đã được các anh HLV giải đáp.
    Kết thúc thì một số kỹ thuật nâng cao với kỹ thuật Sankyo được giới thiệu với các bạn tới từ 2 võ đường.
    Sau buổi tập tiếc là một số bạn về trước còn lại khoảng trên 10 bạn cùng các HLV tập chung ở cafe Mai đúc kết kinh nghiệm:friends:
    Thân ái!