Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Cháu tên Hùng,rất thik aikido và sắp đi tập

Ovaltin
    Guest
    Cháu chào các cô các chú (vì cháu thấy ai cũng già hơn mình,ko già hơn thì cũng nhiều kinh nghiệm võ thuật hơn ^^ )
    Cháu xin ghi cái lí lịch bản thân:
    Tên: Hùng
    Tuổi: hơ hơ trên HKD.com có thấy cô chú nào khai tuổi đâu
    Quê:ai mua lụa đê!
    Sở thik:lung tung,nghĩ cái j mình có khiếu thì thik. (cũng ko biết có khiếu thật ko)
    Ghét:ghét nhất cái j mình ko thik.
    Sở trường:tâm sự! nhận xét mọi thứ (soi í mà),tuy hơi dốt văn nhưng kực kì giỏi từ ngữ ngữ pháp,chấm phẩy thì thôi rồi (đấy là cháu nghĩ thế) nên đố ai thấy cháu gõ sai cái j đấy
    Cháu chỉ khai 1 số ý chính thôi,sau này có j sẽ khai thêm,ko bh khai hết về sau ko còn j lại đâm ra nhàm.
    Hiện tại bây h cháu rất thik aikido và HKD.com (ko biết được bao lâu nữa),xin mọi người welcome cháu 1 cái cho cháu phấn khởi.
    CHÁU CHÀO CẢ NHÀ!!!
    :friends: :friends: :friends:
    PS:cô chú nào thấy mình nhỏ tuổi/ko muốn già thì cứ gọi cháu là em/anh/chú cũng được,cháu còn trẻ nên ko ngại bị chê già đâu.

Member
    Thanks
    0
    Chào bạn Hùng mới vào dd. H làm cái sơ yếu lí lịch hoành choáng quá ta :blink:

Thế bạn đã tập aikido được bao lâu rồi, tại võ đường nào hay vẫn đang rạo rực khí thế nhưng chưa dám xung trận ? :laugh:

Ovaltin
    Guest
    Cháu mới có 21t thôi cô/chú ạ. Cháu đang tự lên dây cót,chờ thi học kì 2 xong là chơi luôn. Cháu đang nghe ngóng những j liên quan tới aikido,cháu nghĩ 21t là tương đối già so với 1 số môn võ,thấy aikido ý nghĩa và phù hợp với mình. Cháu cũng mong bít võ rồi,ra ngoài đường có gặp thằng lưu manh nào xin đểu thì sẽ vô tư đưa tiền cho nó,ko phải lăn tăn chấp nhặt hay ức chế vì mình hèn (hồi bé cũng bị 1 thèng bằng tuổi "xin đểu" 2000vnđ )
    Xin cảm ơn cô/chú Núi Xanh (cháu ko giỏi tiếng anh,hình như thiếu chữ n) đã ra đón cháu đầu tiên :friends:

Senior Member
    Thanks
    0
    :friends:
    Thân chào Ovaltin ghé Diễn đàn!
    Chuẩn bị tinh thần kỹ lưỡng đới không cóa chỉ được "ba bảy hăm mốt" hôm lại nản thì phí...

Dạo "Phố" vui vẻ nha Hùng!

AM
    Riêng tư ta chẳng có gì
    Xác đi "vay" Mẹ, Hồn về "mượn" Cha...
    "Biết Người biết Ta, trăm trận (bị) Đánh (mà) trăm trận (vưỡn)... Hoà!"

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    chào H Ovaltine mới vô 4rum! Mong Ovaltine sẽ "lưu luyến" mới môn võ này! Chịu khó dạo mấy box để đọc nhe, nếu có gì thắc mắc cứ hỏi! :friends: :friends: b
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Ovaltin
    Guest
    @Khất:Em chào và cảm ơn anh Khất,em sẽ gắng giữ vững tinh thần.
    @Aiki: Cháu chào chú aiki,mấy ngày nay cháu cũng đọc các box rồi nhưng mấy box như góc kĩ thuật thì chưa hiểu j :huh: Cháu sẽ tiếp tục tham quan HKD.com
    Công nhận từ bé ko hay tham gia vào các diễn đàn,bây h có người comment thấy vui vui. Xin cảm ơn cả nhà và ko dám buôn ở đây đâu,mod đập chết