Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 24 của 24

Chủ đề: Đại hội chào mừng 50 năm Aikido tại Việt Nam tổ chức ở USA - Updated

SourGrass
    Guest
    Ổi sớ ri anh Aiki rồi. Mình quên bẵng là nên báo anh biết là dojo đóng của 6 ngày để sơn và sửa chữa thảm (để đón anh Fourever hôm nay, hì hì :-)) Hôm nay 24/6 mở cửa lại. Thật tiếc quá không gặp anh Aiki :-( hi vọng gặp anh lan sau.

noface-noface
    Guest
    Có duyên lắm mới gặp được bác Fourever nơi đất Mỹ, được bác chỉ cho vài chiêu nhỏ nhỏ. Cám ơn bác nhiều, hi vọng gặp lại bác vào tháng 8.

Bác Aiki tiếc ơi là tiếc, không gặp được bác lòng con buồn 5 phút...nhớ năng qua Cali nhiều nhiều nghen bác...Muốn thỉnh giáo bác lắm ah...Hẹn bác dịp sau nghen.

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Noface hay SG có tấm hình kỷ niệm nào với đại ca 4ever khg? có thì post lên đi. Kỳ rồi sang cali, có 2 dịp khác để ghé thăm nhưng vì bận và mệt quá nên khg ghé được.

Hôm 26 tháng 6 khi từ Las vegas về, có ghé ăn quá Vỹ dạ khg xa võ đường lắm, nhưng vì đi với khá nhiều người khác nên khg thể tách ra.

Hôm 5/7, khi bay từ Hawaii về, tới LA 5 giờ sáng nhưng khi ra khỏi phi trường thì cũng trễ giờ tập và sáng CN vì quá mệt nên khg dậy nổi ... Thôi hẹn kỳ tới vậy!

Thân
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

SourGrass
    Guest
    Tiếc quá anh Aiki, chỉ là buổi tập nên không có hình ảnh gì cả. Lần sau hy vọng gặp anh Aiki nha.
    Thân mến.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123