Xin hỏi ý kiến mọi người :

Để trao đổi và học hỏi về kỹ thuật thêm, tui có ý định post lên 1 số clip có sơ hở và những điều hay để mọi người đều bàn luận.

Cá nhân tôi thấy đó là điều hay để biết những sơ hở mà hầu như ai cũng đã, và sẽ gặp. Tôi sẽ dạo trên youtube và clip.vn để kiếm xem có clip nào thấy rõ khg?

Ý đây khg phải để chỉ trích hay chê bai ai nhưng là để chia sẻ kinh nghiệm. Khi thấy clip nào đáng chú ý, tui sẽ cắt ra từng đoạn nhỏ và sẽ post lên cho ACE phân tích.

Vì là 1 chủ đề khá tế nhị, vì sẽ có thể có clip mấy nơi bên VN, tui muốn biết ý kiến của mọi người và xem có nên làm khg?

Nếu có bạn nào thấy 1 clip nào và thắc mắc thì post lên hay PM cho tui, tui sẽ cắt clip đó ra từng đoạn nhỏ cho dễ thấy để chúng ta cùng trao đổi ý kiến.

Luật của nhũng bài kiểu này là phải tôn trọng nhau, lựa lời mà nói, khg chê bai hay chỉ trích và khg được dùng 4rum này để đả kích những nơi (CLB hay thầy) mình khg thích.

Mong mọi người cho ý kiến là có nên làm hay khg! Nếu khg ai trả lời thì tui coi như là muốn!:laugh: :laugh: