Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: offline 2007 ?

psi_ops2001
    Guest
    Điều mọi thành viên mong chờ trong cuối năm nay ( offline 2007 ) có thể ko diễn ra ,thật tiếc ! nhưng cuối năm nay ko thể ko có offline được,em psi và casper đã bàn với nhau về 1 buổi "offline mini" , ko biết có được ko ? mong mọi người cho ý kiến trong thời gian ngắn vì sắp đến cuối năm gòi ^^:friends: :friends:

Member
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    BTC cũng nên thông báo giải thích vì sao ko tổ chức offline 2007, để mọi người biết lý do và cũng để BTC rút kinh nghiệm cho lần sau..
    đầu sài gòn ko tổ chức đc, còn đầu Hà nội thì sao?

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    BTC chỉ là 1 TV thôi, chứ khg như năm ngoái có rõ ràng 1 BTC 4-5 người. Khg biết có ai có tin tức gì khg, cho anh chị em hay đi! Năm ngoái vấn dề trục trặc là phòng tập, khg biết năm nay có phải cùng problem khg?

Bớ HK:laugh: :laugh: cho hay tin tức đi!:laugh: :laugh:
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Senior Member
    Thanks
    4
    Nghe phong phanh từ BTC (giờ chỉ còn 1 thành viên ah), khó khăn bây giờ là liên lạc được sân tập (bạn ấy đã post 1 chủ đề kêu gọi giúp đỡ), còn mấy việc khác thì không có gì khó khăn cả (công tác hậu cần, quà tặng ...). Nhân tiện cũng mong mọi người giúp đỡ BTC một tay, vì offline là để anh em gặp mặt, chung vui .
    Offline dự tính sẽ tổ chức vào tuần thứ hai hoặc thứ 3 của tháng 1. Xin các bạn cho ý kiến !
    Hiệp khí vi thượng sách.

phamtatdac86
    Guest
    chung nao co buoi gap mat nam 2008 vay? khoai giao luu lam ne, ham hoc aikido lam