Gớm dạo này bận rộn quá! Khất lỗi, khất lỗi!:friends:

Theo Khất nghĩ nếu như Admin mà cứ để Diễn đàn thế này thì "xệ" quá! Giờ "nhà mình" đang thiếu một đội ngũ Dịch thuật cho "ra hồn" vì đa số tài liệu chuyên môn về Aikido hầu như đều của nước ngoài (gớm cứ nói toạc ra cho nó nhẹ! Bác nào không đồng tình thì... kệ... nhà cháu tính thẳng đuỗn ruột ngựa nghĩ sao nói...ấy nhầm... type vậy). Đội ngũ "cộng tác viên" cũng đa số là dân đi làm nên ít thời gian là điều không tránh khỏi! Vì vậy ta có thể tin tưởng giao trọng trách cho các Em/Cháu là Sinh viên/Học sinh có nhiều thời gian lên mạng, hiển nhiên, các bậc "trưởng bối" cũng cần "giám sát" sao cho các Em đi đúng đường lối và tinh thần HKD.
Anh Aiki! Đàn em cóa một đề nghị nho nhỏ là mình nên lập ra một số Box "Thắc mắc Kỹ thuật" để các bạn có thể đặt câu hỏi về các cách hóa giải từng đòn theo từng Hệ phái được không ạ? Hiện tại Box "Góc Kỹ thuật" cũng hay nhưng khi tìm bài thì rất khó vì cóa những bài cũ đối với người mới tập rất là bổ ích mà lại bị "chôn vùi" bởi những bài mới khác?!

Thôi tham gia bấy nhiêu đã! Hết "đất" của ACE chắc dễ bị "vặn koshi" lắm!:flirt:

Be Regard All!
AM