Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: ???CLB AiKIdo MeIDoKan Q.Tân Phú ???

Member
    Thanks
    0
    Hiện nay CLB Aikido Meidokan vừa mờ thêm 1 CLB mới thuộc Q.Tân Phú, trân trọng kính mời các bạn yêu thích AIKIDO tại quận Tân Phú và các nơi khác đến tham gia tập luyện ...............:friends:

CLB AIKIDO MEIDOKAN sẽ cố gắng mở thêm nhiều CLB để cho các bạn yêu thích AIKIDO có điều kiện tham gia tập luyện và góp phần làm phong trào AIKIDO thành phố ngày càng phát triển mạnh hơn :friends: :friends:

Địa chỉ: 382 Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q.Tân Phú

Giờ Học: 18h - 19h30 vào các ngày Thứ 2, 4, 6 trong tuần

Học phí: 80 000đ

Huấn Luyện Viên Trưởng: Thầy LÊ HOÀNG MAI

AIkIdO MeIDoKaN
    AIkIdO MeIDoKaN TTVH-TT Hồ Bơi Cộng Hòa (Quận Tân Bình)
    AIkIdO MeIDoKaN Nhà Thiếu Nhi Quận Tân Bình
    AIkIdO MeIDoKaN TTVHTT-TTNMN Trung Ương Đoàn (Quận Bình Tân)
    AIkIdO MeIDoKaN Quận Tân Phú
    http://360.yahoo.com/aikido_meidokan
    Giao Lưu Aikido Meidokan
    Phone:0989284677
    Add: AIKIDO MEIDOKAN Q.TB (NHÀ THIẾU NHI Q. TÂN BÌNH)
    Y! Aikido_Meidokan@yahoo.com

Senior Member
    Thanks
    0
    Nói một điều hơi "thất lễ" một chút! Mong mọi người bỏ qua cho, nhưng sao ở Việt Nam, mỗi một thầy mà có đến mấy cái sân tập!
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

tkdkid
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cucat
    Nói một điều hơi "thất lễ" một chút! Mong mọi người bỏ qua cho, nhưng sao ở Việt Nam, mỗi một thầy mà có đến mấy cái sân tập!
    Mổi người có sức bao nhiêu thì nên đóng góp hết mình để xây dựng xã hội, con người tốt đẹp hơn chứ bác !

Bộ ở Việt Nam hay các hội Aikido quốc tế có luật Huấn Luyện Viên hay Võ sư mỗi người chỉ được phép làm vua 1 sân thôi hả bác ?

Thân mến.:wacko: :friends:

Steven
    Guest
    Tốt thì cũng tốt nhưng nếu nhiều quá ---> lo không nổi , lại làm ra một clb tạm bợ thì không nên cho lắm , thà có 1,2 sân mà mình lo chu đóa hay hơn !

tkdkid
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Steven
    Tốt thì cũng tốt nhưng nếu nhiều quá ---> lo không nổi , lại làm ra một clb tạm bợ thì không nên cho lắm , thà có 1,2 sân mà mình lo chu đóa hay hơn !
    hihi ! Nhưng nếu 5,6 sân mà chu đáo thì càng tốt phải không bạn ?

Thân mến.:friends:

Steven
    Guest
    Chính xác , nhưng , nói thật nha , giải sử bạn có 1,2,3 căn nhà thì chắc nó sẽ sạch sẽ lắm , nhưng 5,6 căn , bạn bảo dàm làm sạch hết được à!^^ hehe , một giợ nằm giường lèo , hai giợ nằm chèo queo , ba vợ thì xuống chuồn heo mà nèm ^^:biggrin:

Senior Member
    Thanks
    0
    Hehe, ko biết nói gì! Chuyện của người ta thui thì mình ko "nhiều chuyện" nữa ! Hehe

@tkdkid : Hehe, ko biết sao chứ anh nói với Steven là "bạn", mà xưng hô với em là "bác", hông biết có ý gì hông ? Hehe, cũng zui hỉ ? :blink: :blink: :blink: :wacko:
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

tkdkid
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cucat
    Hehe, ko biết nói gì! Chuyện của người ta thui thì mình ko "nhiều chuyện" nữa ! Hehe

@tkdkid : Hehe, ko biết sao chứ anh nói với Steven là "bạn", mà xưng hô với em là "bác", hông biết có ý gì hông ? Hehe, cũng zui hỉ ? :blink: :blink: :blink: :wacko:
    Không có ý gì đâu Cu...cat, "Bác" là thân tình, bà con gần (tui với Cucat, chúng mình từng là bạn thân giao đấy chứ, bác quên tui rồi huhuhu !), còn "bạn" chỉ là bạn, bạn nhậu, bồ bịch mà thôi.

Member
    Thanks
    0
    Cám ơn ý kiến của các anh em nhé, sân đã mở ra thì phải lo cho chu đáo chứ các huynh :friends:

Mình cũng chỉ mong Aikido ngày càng lớn mạnh thôi, chắc ai cũng có cùng suy nghĩ với mình nhỉ :smile: :smile: :smile:
    AIkIdO MeIDoKaN
    AIkIdO MeIDoKaN TTVH-TT Hồ Bơi Cộng Hòa (Quận Tân Bình)
    AIkIdO MeIDoKaN Nhà Thiếu Nhi Quận Tân Bình
    AIkIdO MeIDoKaN TTVHTT-TTNMN Trung Ương Đoàn (Quận Bình Tân)
    AIkIdO MeIDoKaN Quận Tân Phú
    http://360.yahoo.com/aikido_meidokan
    Giao Lưu Aikido Meidokan
    Phone:0989284677
    Add: AIKIDO MEIDOKAN Q.TB (NHÀ THIẾU NHI Q. TÂN BÌNH)
    Y! Aikido_Meidokan@yahoo.com

phamtatdac86
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cucat
    Kinh doanh la chinh, vi nghe nghiêp thi it lam hehe

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối