Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Rủ bạn học cùng (xin phép ạ)

tamsu
    Guest
    Uhm , tớ cảm ơn đã chỉ bảo . Tớ không ngại làm Uke , chỉ là ngay cả Nage cũng ...gần bằng tớ về khoản lớ ngớ .(Người kêu trời với tớ là , không biết gọi thế nào , gọi tạm là " chưởng môn" vậy). "Mượn" bạn tập chồ tớ kho khó .
    Tớ sẽ cố gắng mạnh dạn hơn
    Khi có thể đến Kim Đồng mong bạn giúp đỡ!

chinkon
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tamsu
    Uhm , tớ cảm ơn đã chỉ bảo . Tớ không ngại làm Uke , chỉ là ngay cả Nage cũng ...gần bằng tớ về khoản lớ ngớ .(Người kêu trời với tớ là , không biết gọi thế nào , gọi tạm là " chưởng môn" vậy). "Mượn" bạn tập chồ tớ kho khó .
    Tớ sẽ cố gắng mạnh dạn hơn
    Khi có thể đến Kim Đồng mong bạn giúp đỡ!
    Cậu có nghĩ khi nào mình khá hơn mình sẽ sẵn sàng chỉ cho người mới đến không? Chỉ là khá hơn thôi, chưa cần phải đến mức đai đen đâu.
    Nếu cậu nghĩ được như vậy thì cậu sẽ chẳng nề hà chuyện tập với một đứa nhóc, hay với bạn gái đâu.^__^

tamsu
    Guest
    Có. .
    Tớ không phân biệt tuổi tác giới tính khi trên sàn tập , càng không "nề hà" . Tớ bắt-đầu học Aikido , và 2 người không biết j tập với nhau (chưa kể tinh thần học tập ít nhiều) tớ thấy khó tiến bộ . Rồi thì cũng khắc phục được , nhưng tớ đang tìm cách tập sao cho hiệu quả nhất , như thế đấy ,chinkon nhé .

phamtatdac86
    Guest
    voi Dac, muon tap hieu qua hay khong la do ban than thoi, neu khong co uke cung cap dai tap, cu thay cac anh chi lon dai hon dang ngoi relax, chay toi "chao" lien, aikido la mot gia dinh, nguoi nao khong ton trong quy tac do thi hok phai mon sinh cua HKD, minh dai den roi ma van khoai tap voi dai trang ne...

Junior Member
    Thanks
    0
    tamsu không có điều kiện đi khắp các võ đường không có nghĩa là không thể đến một vài võ đường gần nhà. bạn tập ở 10-10 đúng không, quanh đấy theo tôi biết cũng có vài võ đường, Shudokan ở trường ngoại thương và tenshinkai ở trường Kim Đồng. Đừng ngại khi xin vào tập thử, mọi người đều rất hoang nghênh bạn.
    Ở Giảng Võ hở bạn?Theo tớ bít thì ở khu Thành Công cũng có một võ đường mới đó.Sân tập có lẽ hơi nhỏ,nhưng khá chất lượng.Thử xem sao.
    Always
    Forgive to forget.
    But never
    Forget to forgive.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12