Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Quỹ OFFLINE

Senior Member
    Thanks
    0
    GK đã nhận được của Zen 50$ Sing.
    Thay mặt cho anh em HKĐ, GK nhiệt liệt hoan hô Zen. Cám ơn em Zen,mong em Zen sẽ luôn phát huy tinh thần tương thân, tương ái. :lol: :lol: :lol:

Guest
    Guest
    Yêu cầu đồng chí Gia_Khue không được đến gần các sòng bài, cá ngựa, lotto, số đề, không được nằm mơ thấy số đề khi ngủ, không được phép cầm tấm vé số nào của ai, dù cầm dùm mấy em bé bán vé số.v.v.. Trong vòng từ ngày hôm nay cho đến ngày cuối cùng chấm dứt Offline !

Bất cứ ai thấy em G_K đến gần các tụ điểm trên trong vòng 50 thước xin thông báo cho BTC OFFLINE 2006 sẽ thành thật hậu tạ.

Kính chào:friends: :friends: :friends:

souxauxi
    Guest
    Gia_Khue,

Souxauxi tìm G_K khó như tìm Giám đốc của Sou mỗi khi cần ký chứng từ vậy đó :sad:

Senior Member
    Thanks
    0
    Trùi ui, Sou ui, GK hẹn thứ 5 mà chẳng thấy em của Sou. GK đã nói với Sou là thứ 7 GK ko đi tập thì em của Sou mới vô tìm GK.

Phải chi có tài khoản, mình chuyển cái vèo nhỉ.

Senior Member
    Thanks
    0
    Cám ơn anh DCH đã nhắc nhở em nhé, em quên mất cái vụ cá ngựa. Em chưa cá ngựa bao giờ, mới cá chó à, thua chỏng gọng. Chắc cá ngựa sẽ thắng á, vì ngta nói cờ bạc đãi tay mới mà. Mai mốt ghé thăm Phú Thọ. :lol: :lol: :lol: :lol:

souxauxi
    Guest
    G_K iu vấu của người dưng,

Hôm thứ Năm, lúc 18g có ghé, nhưng cũng hỏng gặp luôn (hỏng lẽ người ta vô duyên với G_K vậy sao trời):biggrin: :funny:

* Mod ơi, để G_K đọc xong rồi hẳng xóa nhen:biggrin:

Senior Member
    Thanks
    0
    hả, GK là người iu vấu của Sou hả?
    Còn hum thứ 5 thì GK về sớm vì hum đó đi nhậu rồi mới đi tập, người nó ì ạch sao đó, nên GK về sớm 15 phút.
    Vậy mình hẹn hum nào nữa nhỉ?
    Ai mà xóa bài của Sou á? Sao mà phải xóa?

Senior Member
    Thanks
    0
    E hèm, GK xin thông báo.
    Chiều nay, vừa lò dò trèo lên sân tập thì thấy 1 em đang dòm vào ngực hết người này đến người kia.
    Cuối cùng thì bé đó dòm GK, GK biết ngay là em của bạn Sou đến gửi tiền.
    Sou là người thắng trong cuộc đấu giá lần thứ 2 với giá là 651.000 đồng. Nhưng Sou đã gửi cho GK 700.000 đồng chẵn.

Thay mặt anh chị em HKĐ, trước tiên GK xin cảm ơn Kumo đã tặng tấm vải quý giá cho HKĐ. Rất mong được gặp Kumo hum offline, và Kumo sẽ trao tận tay Sou.
    Đồng thời cũng cảm ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình tham gia đấu giá, góp fần nâng giá cao :biggrin: :biggrin: , và cuối cùng cám ơn Sou đã hết mình tham gia đến cuối cùng.

Guest
    Guest
    Sao lại dòm ngực vậy ta?... Như tui, Zen, Aiki, NgDalat khong ai hiểu gì hết kìa anh G_K!

Lại đi cá chó nữa rồi ! Hôm qua Anh G_K trúng được $500.000 cho Ofline... Nhiệt liệt hoan hô G_K !

Thân mến.:no1: :no1: :no1: :no1:

Senior Member
    Thanks
    4
    Ở Việt Nam, khi tập Aikido với người lạ, ai mà lại chẳng nhìn vào ngực nhau, ở đó có cái không thể không nhìn mà !!!:biggrin:
    Hiệp khí vi thượng sách.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối