Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: OFFLINE HIEPKHIDAO.COM 2007???

psi_ops2001
    Guest
    wow, hay qua , chuan bi off thoi :biggrin:

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi dolly
    he he, em xin có 1 đề nghị nhỏ, đó là chi Gk và 1 số bạn gái khi ra đón các ae thì mang 1 cái bảng đề la:

FREEEEEE HUG:flirt: , bảo đảm số ae tham dự offline tăng lên nhanh chóng:flirt: :biggrin:
    :blink: Ok, được thôi, đeo bảng free hug thôi mà, chuyện nhỏ.
    (Nhưng mà nói nhỏ nè, học Aikido rồi thì giống như có phản xạ á, ai hug mình mừ hỏng phải người iu thì nó cứ tự động mà uýnh cái đòn nào đó, cái đó mí chị em gái hỏng chịu trách nhiệm à nha)

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Steven
    Em thấy nếu được nên đặt thêm huy hiệu cho offline , thấy đeo huy hiệu vui vui làm sao ý ^^ ! nếu trong hcm đặt mắc thì em nghe nói ngoài Hn làm rẽ hơn thì phải !chẻ biết nữa hihi
    Trích dẫn Gửi bởi thevagrant
    Mình nghĩ nên thành lập ban tổ chức từ bây giờ là được rồi.
    Phần quà tặng nên được giữ bí mật tới phút chót để tạo sự bất ngờ, các bạn cứ PM cho thư ký của BTC, họ sẽ tổng hợp ý kiến và đưa ra quyết định sau cùng.
    Ý của Steven hay á, huy hiệu đeo cũng hay hen. Nhưng mà ai sẽ design huy hiệu đây?
    Em Thevagrant ui, chị nghĩ là mọi người cùng đưa ý kiến lên để còn góp ý. Nhưng cuối cùng làm quà tặng gì thì Ban Chia Chác sẽ giữ bí mật.
    Nhưng mừ Ban Chia Chác gồm những ai vậy ta?

Senior Member
    Thanks
    0
    :laugh: GK làm "trưởng ban chia chác" đi! Còn về huy hiệu cũng là một ý kiến độc đáo đấy. Nếu trong HCMC khó quá thì giao việc ấy cho Khất. Còn nữa, đề nghị mọi người cho ý tưởng về nội dung tấm huy hiệu ấy luôn nhé! Ngoài này Khất đảm bảo làm được việc này!

Be Regard ACE!

AM
    Riêng tư ta chẳng có gì
    Xác đi "vay" Mẹ, Hồn về "mượn" Cha...
    "Biết Người biết Ta, trăm trận (bị) Đánh (mà) trăm trận (vưỡn)... Hoà!"

Junior Member
    Thanks
    0
    hi các bạn!!! e là new mem. của hiepkhidao.com zô thấy vụ offline này e máu wá,tổ chức nhanh nhanh đi các a oi ^^ để tới tháng 12 e thấy lâu wá ah hehe
    ah wên nữa hình như cỡ tháng 11/2007 tổ chức Hội Ngộ Aikido 3miền ở Đàlạt ah' lưu ý tham gia cho zui nhá hihi
    e đang tập sân 94b ĐiệnBiênPhủ có ai "đồng hương" ko ???

Junior Member
    Thanks
    0
    :friends: :biggrin: Em cung la thanh vien moi.Nghe noi co off la mung lam.Em moi hoc AKIDO thoi ah.Nhung mau lam.Em tap o Quan khu.bua nao pót cho anh em bai gioi thieu nha.so sanh thu nha.bua nao off de nghi MOD len thong bao nha,cam on MOD truoc:friends:

psi_ops2001
    Guest
    kenshin học ở quân khu 7 àh , sân vận động phải hông , nếu đúng thì mình cũng đang học ở đó , hông biết có gap bạn chưa nhỉ:biggrin: :biggrin:

tieutot
    Guest
    Đúng rồi...offline thôi, mất mặt 1 năm rôì mới trở lại diễn đàn đúng vào dịp offline đã wá.....Gia Khuê ơi tổ chức cho hoành tráng nh

tieutot
    Guest
    À mình cũng là thành viên cuả sân 94 ĐBP.....nhưng vì lo đi kiếm cơm nên lâu rồi kô lên sân......không biết tình hình sân 94 hồi này sao rồi bạn KenJo hen?

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123