Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29

Chủ đề: OFFLINE HIEPKHIDAO.COM 2007???

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    không biết khi nào Bắc-Nam hội ngộ nhỉ? Mong lắm ngày đó.....:friends:
    Practice Make Perfect

Junior Member
    Thanks
    0
    đăng kí 1 chỗ nèo ko bít tới đó có bận học ko nữa, năm nay thi cử dữ we hix hix.

Junior Member
    Thanks
    0
    Bác hungkid ơi cho con đăng ký 1 vé đi dự offline được không vậy ?

noncasper
    Guest
    Ah,Offline2006 đã rất thành công,năm nay Non mong mọi người tham gia sẽ còn đông và vui hơn thế nữa
    Còn về góp ý thì Non thấy chọn ngày nào thích hợp mà mọi người rãnh,như T7 hoặc CN chứ ko nhất thiết là phải tất niên như năm ngoái,còn địa điểm thì QK7 cũng được nhưng mà giờ đó nóng quá ah,anh em tập chút là mệt nhừ rồi.Và Tại sao chúng ta ko mời thêm những ngừoi có kinh nghiệm,những thầy đang đứng lớp ở chỗ của mỗi người cùng đến,để tăng thêm mức độ chuyên môn,học hỏi kinh nghiệm cho từng cá nhân.

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Tại sao chúng ta ko mời thêm những ngừoi có kinh nghiệm,những thầy đang đứng lớp ở chỗ của mỗi người cùng đến,để tăng thêm mức độ chuyên môn,học hỏi kinh nghiệm cho từng cá nhân.
    Hello Casper!

Vì HKD.com là 1 mái nhà chung của những người yêu thích Aikido và khg dính líu với bất cứ 1 CLB hay hệ phái nào và cũng khg phân biệt đai đẳng nên mấy buổi offline khg tiện mời thầy này hay thầy khác. Nếu mà mời người nay mà khg mời người khác thì dễ có hiềm khích lắm. Trong số TV của HKD.com, có nhiều ACE cũng có khá nhiều kinh nghiệm và những buổi offline này là lúc để những bạn đó chia xẻ với moị người những kinh nghiệm đó.

Nếu các thầy đó là TV của HKD.com và đến với tư cách TV, trong không khí và mục đích chia xẻ kinh nghiệm như offline năm ngoái thì rất tốt, nhưng nếu đến với tư cách HLV hay Võ sư của CLB nào đó hay Aikido TP thì ngược lại mục đích của website này rồi đó.

Thân
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi aiki
    ...Nếu các thầy đó là TV của HKD.com và đến với tư cách TV, trong không khí và mục đích chia xẻ kinh nghiệm như offline năm ngoái thì rất tốt, nhưng nếu đến với tư cách HLV hay Võ sư của CLB nào đó hay Aikido TP thì ngược lại mục đích của website này rồi đó.

Thân
    Khất ủng hộ ý kiến của Anh Aiki!
    Offline là một hoạt động không mang tính vụ lợi và mục tiêu chủ yếu là gặp gỡ các thành viên của Diễn đàn. Chúng ta đến với nhau không hề có sự phân biệt đối xử nào. Gặp gỡ và trao đổi cũng như giao lưu trong tình bằng hữu thì điều cần nhất là bỏ ra ngoài tất cả sự so sánh, tự ti, etc...
    Gặp gỡ, giao lưu và vui vẻ cũng là cái cách làm các thành viên thêm hiểu nhau hơn cũng như hiểu mình hơn. Cóa phỏng ACE?!

Lạm bàn vài nhời! Vui khỏe nhé mọi người!

AM:friends:
    Riêng tư ta chẳng có gì
    Xác đi "vay" Mẹ, Hồn về "mượn" Cha...
    "Biết Người biết Ta, trăm trận (bị) Đánh (mà) trăm trận (vưỡn)... Hoà!"

Senior Member
    Thanks
    0
    Chào cả nhà,
    GK vừa coi lịch, thấy ngày 30/12 là ngày CN. Mọi người thấy mình tổ chức offline ngày này được ko?
    À, thế năm nay mình có làm đai để đeo khi tập luyện như năm trước ko nhỉ?
    Hiện thời, GK mới nghĩ ra đến thế. Ai có ý gì thêm thì bổ sung nhé.

Steven
    Guest
    Em thấy nếu được nên đặt thêm huy hiệu cho offline , thấy đeo huy hiệu vui vui làm sao ý ^^ ! nếu trong hcm đặt mắc thì em nghe nói ngoài Hn làm rẽ hơn thì phải !chẻ biết nữa hihi

Senior Member
    Thanks
    4
    Mình nghĩ nên thành lập ban tổ chức từ bây giờ là được rồi.
    Phần quà tặng nên được giữ bí mật tới phút chót để tạo sự bất ngờ, các bạn cứ PM cho thư ký của BTC, họ sẽ tổng hợp ý kiến và đưa ra quyết định sau cùng.
    Hiệp khí vi thượng sách.

Member
    Thanks
    0
    he he, em xin có 1 đề nghị nhỏ, đó là chi Gk và 1 số bạn gái khi ra đón các ae thì mang 1 cái bảng đề la:

FREEEEEE HUG:flirt: , bảo đảm số ae tham dự offline tăng lên nhanh chóng:flirt: :biggrin:
    Dolly loves Goat

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối