Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Võ đường Aikibudo tại Marseille-France

tranhunglam
    Guest
    Đây là nơi tôi đang học http://aikidobudo.chez-alice.fr/
    Nếu có ai đến Marseille thì Bienvenue!!! :bigsmile:

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    hi ! chào Tranhunglam,
    Bạn đang ở Pháp phải không? nếu vậy thì diễn đàn của chúng ta có thêm thành viên ở nước ngoài. HKD.com đang vươn ra khắp năm châu. (chỉ còn thiếu mỗi Châu Phi nữa thôi "laugh: )
    mong bạn tích cực tham gia diễn đàn.
    Practice Make Perfect

Guest
    Guest
    Hehehehe ! Anh Aikikai.

Chúng ta có Á châu, Úc Châu, Mỹ Châu, Âu Châu.. còn thiếu 1 châu nữa.. anh em mình ráng promote nó để xứng đáng với tin thần "HIỆP KHÍ".

Thân chào anh TranHungLam, mong anh sẽ tìm được nơi nầy sự ấm cúng của tình thân và những tấm lòng.

Thân mến.

tranhunglam
    Guest
    Hi Aikikai, bạn có phải ở TpHCM không, hè mình cũng hay về Vnam chơi :bigsmile:
    Hi anh DCH, biết đâu một ngày nào đó em gặp anh o Melburne nhỉ, bạn gái của e muốn đi Mel học :iwink:

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    được đó tranhunglam, nếu hè về thì tụi mình xách đồ võ cùng nhau đi tập nhé :laugh: :laugh:
    Practice Make Perfect

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    Dude có thăng` bạn ngươi` Kenya. Để dụ nó tập Aikido rôi` rinh vô diễn đan` nay`, la` minh` có đủ thanh` viên đến tư` năm châu :biggrin:
    "Aikido is Commitment and Perseverance"

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Bạn Dude có nói tiếng Viet khg? nó mà nói tiếng mọi là á khẩu đó nhe!:ieek: :ieek:
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Senior Member
    Thanks
    0
    Cái anh bạn người Châu Phi kia mà lên đây nói tiếng Phi Châu thì ở đây chắc ngọng hết quá :biggrin: , có gì chú aiki làm thông dịch nha :biggrin: .

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tranhunglam
    Hi Aikikai, bạn có phải ở TpHCM không, hè mình cũng hay về Vnam chơi :bigsmile:
    Hi anh DCH, biết đâu một ngày nào đó em gặp anh o Melburne nhỉ, bạn gái của e muốn đi Mel học :iwink:
    Khakahahah !! Anh Tranhunglam đi Mel sớm sớm đi, rồi anh em mình nhậu 1 trận thư hùng nhe, anh em nào của HKD.COM đến Melb xin báo cho biết để đón nhe, cứ coi nhà tui là khách sạn riêng của HKD.COM đến là ở đây hết.

Nếu có dịp cuối năm nay anh Tranhunglam có về VN thì rất là hấp dẫn vì anh em đang có kế hoạch chuẩn bị rất hoành tráng cho cuối năm 2006... Đông thì hao nhưng vui !

Thân.

tranhunglam
    Guest

Khakahahah !! Anh Tranhunglam đi Mel sớm sớm đi, rồi anh em mình nhậu 1 trận thư hùng nhe, anh em nào của HKD.COM đến Melb xin báo cho biết để đón nhe, cứ coi nhà tui là khách sạn riêng của HKD.COM đến là ở đây hết.

Thân.[/quote]

Nếu em sang Mel nhất định sẽ liên lạc với anh, em tuy nhỏ con nhưng tửu lượng cũng khá lém :biggrin: :drinks:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối