Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 32 của 32

Chủ đề: Địa Chỉ Các Võ Đường Aikido Tại Hà Nội

Junior Member
    Thanks
    0
    chào các anh chị em Aikidoka. em xin update thông tin về võ đường Ki-Aikido. Hiện nay võ đường Ki-Aikido đang tập tại Movement room của trường quốc tế UNIS tại khu Ciputra. Lịch tập là: thứ 3 và thứ 5: từ 18h đến 20h. chủ nhật từ 11h30 đến 13h30. lệ phí nộp nửa năm một lần. $60 nếu tập 3 buổi một tuần, $40 nếu tập 2 buổi/ tuần và $20 nếu tập 1 buổi/tuần. Ngoài ra các thành viên sẽ phải nộp thêm một khoản phí để gửi cho Tổng đàn Ki-Society là $5 mỗi tháng. về địa chỉ cụ thể và hình ảnh em sẽ post sau ạ. cám ơn anh chị em đã đọc. nếu anh Hagakure rảnh thì update hộ em.

naru_segawa
    Guest
    Do số lượng môn sinh tập luyện hiện tại ở CLB Aikido Tenshinkai HanOi 01 (Hoa Sen 01) đã quá đông, võ đường cũ (Kim Dong Dojo) không thể tiếp tục đáp ứng đủ không gian tập luyện. CLB Aikido Hoa Sen 01 quyết định dời sang địa điểm họat động mới.

Địa điểm sinh họat và tập luyện mới của CLB là nhà thể chất trường PTTH Cầu Giấy - Ngõ 118 đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy. Với diện tích trên 500m2 và hơn 200m2 thảm (sẽ tiếp tục tăng thêm), rất mong được đón tiếp mọi người quan tâm và yêu thích bộ môn Aikido tới sinh họat và tập luyện.

Sân tập mới cách Kim Dong dojo 1.5Km và chỉ mất 10 phút đi bằng xe máy. Xem bản đồ phía dưới để biết thêm chi tiết:

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234