Trích dẫn Gửi bởi beginer
Xin lỗi các anh chị trên diễn đàn! Xin lỗi anh tkdkid!
Đúng là diễn đàn để mọi người có thể nói ý nghĩ của mình nhưng thiết nghĩ hãy nói đúng chủ đề cần bàn. Không nên chê bai cụ thể một ai mà không nói trực tiếp với người đó người Việt nói như vậy là "nói xấu sau lưng" thiết nghĩ đó cũng là cách ứng xử tốt đẹp mà từ trước tới nay các anh chị em tại diễn đàn đang cố gắng gìn giữ để diễn đàn ngày một tốt hơn và nhiều người trong và ngoài Hiệp khí đạo cùng nhau gắn kết hơn.
Đôi lời vậy thôi.
Thân ái!
Cám ơn anh Beginer !

Xin góp ý nhé, nếu anh beginer và các bạn đọc đoạn dưới tôi quote từ bài post của tôi bên trên:

Chứ theo tui nghĩ trình độ của mấy Thầy Aikido Nhật, hay gần chúng ta hơn là của Thầy Đặng Thông Phong, Thầy Cần v.v.. các ông rất giỏi nhưng thấy có ra tay bao giờ? Mấy ổng giỏi lắm chỉ tập đánh ở võ đường, với Uke... Không có đánh thiệt vậy mấy ổng đánh dở hơn mấy thằng tay ngang nhưng chuyên đánh nhau hay sao ?
Nếu các bạn đọc đoạn quote trên, đâu có chỗ nào tui nói xấu Thầy Phong, Thầy Cần đâu ? Tôi chỉ thí dụ là đâu nhất thiết phải trực chiến ở đường phố mới chiến đấu tốt. Mấy Thầy như Thầy Phong, Thầy Cần mấy ông chỉ đấu với UKe trong phòng tập nhưng với khả năng chiến đấu khi cần thiết chưa chắc là các ông sẽ thua những ngưồi chuyên đấu hay đánh lộn.

Đoạn trên ý của tui không hề chê bai, không khen mà chỉ là một thí dụ thôi !

Anh Gianghohiemac gì đó, nên đọc từng chữ tôi viết dùm...Trước khi phê bình khen chê người ta post bài làm ơn đọc cho kỹ, nếu không hiểu thì hỏi, người bênh vực cũng nên đọc lại vấn đề... Xin đừng đem vú lấp miệng em - Tội nghiệp !

Thầy Phong đáng làm sự phụ của Thầy tui (Đại sư phụ !), từng là huynh trưởng của Bố tui ở trường Võ thuật khi Thầy giảng dạy Taekwondo va AIkido tại Trường sĩ quan Thủ Đức, làm sao tui dám chê ông cho được ? Tui chê bậy ba bố tui đập cho tui gẩy giò không chừng.

Thân mến.