Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24

Chủ đề: Hình ảnh, tường thuật OFFLINE 2006

tieutot
    Guest
    Kinh chúc tất cả anh chị em em thành viên viên của hiepkhidao.com, tất cả các guest đã tham quan trang web nay một năm mới an khang thịnh vượng.

hiepkhidao.com chúng ta đã có một buổi ofline tuyệt vời............xin cám ơm tất cả anh chị em trong ban tổ chức đã hết lòng cho buổi họp mặt này (special thanks to gia-khue and hungkid3)....Xin chia xẽ với tất cả anh em đang ở xa....tuy chưa được gặp mặt nhau ... hy vọng một ngày không xa tất cả anh em chúng ta sẽ dịp hội ngộ.........AIKIDO FOR EVER.....

tieutot
    Guest
    P/s: cucat ơi.....em chưa cụng ly với anh đó nha

Senior Member
    Thanks
    0
    Đây là tấm hình GK nhanh tay chộp được lúc chú Dũng đang canh máy để chụp tự động -----> dáng đứng wá đẹp

Senior Member
    Thanks
    0
    Cảnh mọi người ăn uống

Các món ăn

Senior Member
    Thanks
    0
    Souxauxi tuy không tham gia Offline, nhưng đã nhờ gửi tới 1 ổ bánh kem hơi ........ nhỏ :lol: :lol: :lol: Cám ơn Souxauxi đã gửi tặng bánh.

GK và Hungkid cùng cắt bánh

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Một tràng pháo tay cho Phóng viên GK! Tường thuật hay quá!:no1: :no1:

Ở tấm hình này, GK có thể ghi chú lại 1 lần nữa nick mấy người tham dự được không? Sorry hé vì tuy GK nên tên rùi nhưng cứ lầm hoài , tấm này có mặt bá quan văn võ hết thì dễ nhận ra hơn :iwink: :iwink:

Thấy vui quá, nhưng xui là không tham dự được!

Cái bánh ga tô mà Sou biếu sao cứ như bánh cưới í! :laugh: :laugh: Trông đẹp và hấp dẫn quá:no1: :no1:

Coi hình bữa ăn tối tui có cảm tưởng như nhiều người tham dự hơn phải không? nhất là phái nữ đó! (Tập ít hay khg tập mà ăn nhiều mà ...:iwink: :iwink: :lol: :lol: )

Theo nhận xét cá nhân thì offline vừa qua là khá thành công ! Phải vậy không mấy bạn?:drinks: :drinks:

Băng rôn đẹp lắm Cucat ơi!:no1: :no1: Nhớ giữ cho kỳ tới nhe!
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Administrator
    Thanks
    1
    Hình ảnh rất đẹp, tinh thần anh chị em trong buổi offline còn đẹp hơn, ăn nhậu có lẻ là đẹp nhất :biggrin: :biggrin:

Cám ơn mọi người đem hình ảnh buổi tập lên đây nha :drinks: :drinks:

Senior Member
    Thanks
    0
    Cái tấm hình cuối cùng chụp tập thể cái cô gái nào mặc áo chấm bông ngồi giữa là ai mà xấu hoắc vậy ta ?? :bigsmile: :bigsmile: :bigsmile: Sao bữa đó không thấy giới thiệu nick

Senior Member
    Thanks
    0
    Hehe,..zui quá trời luôn ! Xin cảm ơn tất cả mọi người đã tham gia vào kỳ Offline vừa rồi! Hy vọng trong thời gian tới sẽ có những buổi offline thường xuyên hơn ( có thể không ăn uống "bự" như kỳ này ) nhưng sẽ là sân chơi của mọi người!

P/s: hehe,..hôm đó em chưa được cụng ly với anh tieutot...Ui, lần sau cụng ly zoi anh tieutot chục lần luôn! Hehehe,...:funny: :drinks:
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

Senior Member
    Thanks
    0
    Ảnh Offline 2006 đẹp thật ... vì thảm đẹp , cảnh đẹp , băng rôn đẹp , võ phục đẹp lại cả phóng viên đẹp nữa .Chúc mừng thành công của Offline & Chúc mừng năm mới 2007 :drinks:
    Thiên giang hữu thủy thiên giang nguyệt
    Vạn lý vô vân vạn lý thiên

Ngàn sông tràn nước ngàn trăng sông
    Vạn dặm không mây trời mênh mông

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối