Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29

Chủ đề: Thông tin chi tiết về Offline 31/12/2006 ( Update liên tục )

Senior Member
    Thanks
    0
    Sau đây là chương trình Offline ngày 31/12/2006 sau khi đã bàn bạc và thống nhất :

1/ Thời gian và địa điểm :

- Địa điểm : sân tập Quân khu 7 - 202 Hoàng Văn Thụ Quận Phú Nhuận
    - Thời gian : ngày 31/12/2006
    + 15 :00 - 18:00 : Tập luyện và trao đổi
    + 19 :00 : Ăn uống

2/ Chi tiết nội dung tập luyện

+ Lý do offline và tiêu chí của offline. Cùng với sự giới thiệu sơ lược về mỗi cá nhân. Thời gian : 15 phút

+ Tập thể dục và cùng nhau trao đổi và thảo luận về một số động tác ( Funakogi Undo,...). Thời gian : 60 phút

+ Trao đổi và tập luyện một số nguyên lý chính trong thực hiện đòn thế : 90 phút

+ Trao đổi về các nguyên lý và động tác thả lỏng, thư giản và hít thở : 30 phút

Một số lưu ý :

+ Khi tham gia Offline, chủ yếu là để mọi người được trao đổi và thảo luận cùng nhau, nên hy vọng các bạn tham gia trên tinh thần cởi mở và "lắng nghe" mọi người. Tuyệt đối không có vấn đề "đúng/sai". Và hy vọng mọi người sẽ trao đổi với nhau một cách thoải mái và vui vẻ nhất.

+ Lệ phí tham gia Offline dùng để trang trải cho chi phí thuê sân và ăn uống cũng như các trang thiết bị phục vụ cho kỳ Offline. Với mức giá : Người lớn ( 100.000đ ), học sinh, sinh viên và người chưa đi làm ( 50.000đ )

KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

silverkey
    Guest
    Xin các anh chị cho em hỏi là em rất muốn đi tham dự ofline kì này, vậy em có thể đăng kí như thế nào đây,làm sao em đóng tiền được để tham gia,em có đọc một số bài viết của các bạn nói là có thể tới hôm ofline đóng tiền cũng đựoc,em muốn hỏi lại cho chắc,có được không ah,và offline kì này,em mới được xanh 3 thôi,có thể tham dự được không ? , em rất thích aikido và rất mong được trao đổi cùng mọi người,mong các anh chị trong ban tổ chức cho em biết,cảm ơn các anh chị nhiều

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi silverkey
    Xin các anh chị cho em hỏi là em rất muốn đi tham dự ofline kì này, vậy em có thể đăng kí như thế nào đây,làm sao em đóng tiền được để tham gia,em có đọc một số bài viết của các bạn nói là có thể tới hôm ofline đóng tiền cũng đựoc,em muốn hỏi lại cho chắc,có được không ah,và offline kì này,em mới được xanh 3 thôi,có thể tham dự được không ? , em rất thích aikido và rất mong được trao đổi cùng mọi người,mong các anh chị trong ban tổ chức cho em biết,cảm ơn các anh chị nhiều
    Silverkey thân mến,
    bạn có thể đóng tiền theo các cách sau:
    - Đóng tiền cho Thư (Noface) hoặc Quỳnh (Amianegypt) tại sân Hồ Xuân Hương lúc 4h30 đến 6h thứ 3,5,7
    - Đóng tiền cho Tuấn (Cucat) sân Phú Thọ
    - Nếu bạn có tài khoản, thì có thể chuyển tiền qua TK của GK (nếu theo cách này, GK sẽ pm cho bạn số TK của GK)
    - Ngoài những cách trên, bạn vẫn có thể đến hôm offline mới đóng tiền.

Còn chuyện bạn mới xanh 3 thì bạn cứ yên tâm đi nhé. Offline là để tất cả trao đổi kinh nghiệm tập luyện thôi, không có chuyện fân biệt cấp đai đâu. Như GK nè, mới xanh 1 à.

Bạn cứ yên tâm tham gia offline nhé.

Mong gặp bạn tại Offline. :biggrin: :biggrin: :biggrin:

QQuan
    Guest
    Mấy nay học túi bụi, ko có thời gian lên sân tập :isad: , việc đóng tiền thì chắc T3 tuần tới mới đóng được. Chị ghi tên em vào danh sách đi :iwink:

silverkey
    Guest
    vậy em có thể tới hôm offline đóng tiền,hôm đó em lên sân QK7 là có thể tham dự được phải không các anh chị,em là sinh viên,còn đang đi học, vậy em có thể đóng 50k được ko,em tham gia web HKD đã lâu mà ko chịu đăng kí offline sớm,thật là có lỗi,nay chị Gia Khuê đã nói thế thì em rất vui,mong là gặp lại các anh chị tại offline,em chắc chắn sẽ tham dự, để có cơ hội mở rộng tầm mắt và học hỏi từ các anh chị ,em cũng rất thích Aiki jo,hôm đó nếu được em xin các anh chị nói thêm về jo,hay là biểu diễn về jo,em xem trên youtube biểu diễn jo kata mà thấy thích lắm,cảm ơn các anh chị đã tổ chức kì offline này:friends:

Senior Member
    Thanks
    0
    Như Cucat đã pót, sinh viên học sinh thì chỉ đóng 50.000 đồng. Thế nên bạn Silverkey là sinh viên và QQuan cũng chỉ đóng 50.000 đồng.

Moderator
    Thanks
    0
    Còn Kiaikido cũng còn là sinh viên đây, cũng 50 ngàn hả? :laugh:
    Sẽ ko có Aikido nếu Aikido chỉ là những đòn thế đơn giản

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi kiaikido
    Còn Kiaikido cũng còn là sinh viên đây, cũng 50 ngàn hả? :laugh:
    Kiaikido là Mod fải không? Mod hình như bị đóng nhìu hơn hay sao á...... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Member
    Thanks
    0
    Đóng tiền cho HungKid có được không Ban tổ chức? Các anh Yo, Aiki và DCH có về dự không? Có ai ở Đà Lạt hay Hà Nội dự không?

RainyDay
    Guest
    Cho em hỏi cái này dzùm Ice tiểu muội nha.Ice tiểu muội ko phải là sinh viên mà cũng chẵng có đi làm(vì chưa kiếm được việc làm).Vậy thì phải đóng bi nhiu?
    Còn em thì đang là sinh viên nên chắc cũng chĩ đóng 50k thôi phải ko mấy anh mấy chị?:friends:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối