Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29

Chủ đề: Thông tin chi tiết về Offline 31/12/2006 ( Update liên tục )

noncasper
    Guest
    the^m Non vao` danh sa'ch voi' ,cha'c bua~ do' Non len roi dong' tien`luo^n ,dao nay phai o^n thi =P

Senior Member
    Thanks
    0
    Anh Caimatkhongchoi ơi, anh có thể đóng tiền thẳng cho Hungkid, nếu không thì hôm offline anh đóng tiền cũng được ạ.
    Admin Yo có tham dự offline.
    Anh Khất thì do công việc cuối năm bận bịu, thời gian eo hẹp nên không thể tham dự được. Nhân tiện, qua đây Gk cũng gửi lời xin lỗi của anh Khất tới anh chị em vì đã lỗi hẹn, không thể tham gia Offline. Anh Khất hẹn khi có cơ hội, nhất định sẽ làm 1 cuộc Offline mini với anh chị em.
    Các anh ở nước ngoài thì do công việc cuối năm, ai cũng bận rộn nên không thể về được. Vì thế, buổi Offline sẽ được quay film và gửi cho các anh ở nước ngoài xem.

(Đã pm cho Rainyday)

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi noncasper
    the^m Non vao` danh sa'ch voi' ,cha'c bua~ do' Non len roi dong' tien`luo^n ,dao nay phai o^n thi =P
    Noncasper thân mến, hôm trước thấy bạn đăng ký dùm cho sư tỷ của bạn, vậy Offline này sư tỷ của bạn có đi không?

silverkey
    Guest
    chị Gia Khuê thêm em vào danh sách với,offline kì này chắc chắn em sẽ đi mà,em đã mong chờ từ lâu rồi để có dịp học hỏi thêm kinh nghiệm từ mọi người,Aikido tùy theo mỗi người mà có một cảm nhận khác nhau,em muốn được tham khảo,học hỏi từ các anh chị ,em yêu Aikido lắm,vì kĩ thuật của Aikido và triết lý của Aikido,nếu cho em chọn giữa người yêu và Aikido phải chọn một trong hai thì chắc em sẽ chọn Aikido đó:laugh:

chúc cả nhà HKD một giáng sinh thật vui vẻ và một năm mới nhiều thành công,may mắn và luôn tìm thấy niềm vui trong Aikido:bigsmile: :laugh: mong cho web HKD ngày càng phát triển,vững mạnh,để sẽ luôn là một DOJO cho những ai yêu thích Aikido, tìm tới học hỏi và giao lưu:no1:

Senior Member
    Thanks
    0

Junior Member
    Thanks
    0
    Thêm mình vào nữa, bữa đó mình đóng lệ phí luôn hi`hi` :dazzler:

Member
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    trùi, khung long con cũng đăng ký rồi mà. sao không có tên nhỉ? nếu chưa thì cho khunglongcon đăng ký luôn nha.
    tiền offine đóng cho aikikai rùi. hix, ngày mai phải koshi tên này mới được.

Senior Member
    Thanks
    0

Hung Nguyen
    Guest
    Chào tất cả AE trong HKD. Cho tui đăng kýoffline với nhe. Cám ơn nhiếu.

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi khunglongcon
    trùi, khung long con cũng đăng ký rồi mà. sao không có tên nhỉ? nếu chưa thì cho khunglongcon đăng ký luôn nha.
    tiền offine đóng cho aikikai rùi. hix, ngày mai phải koshi tên này mới được.
    Ấy, chớ, chớ úynh Aikikai, tại GK lỡ tay xóa danh sách cũ nên không nhớ hết mà. Có gì hôm offline úynh GK nè (hic hic, hum đó đừng ai chỉ mặt GK cho khunglongcon biết nhé)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối