Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Aikido Huế !

nhoc_aikido
    Guest
    http://aikidovn.net đây là web của hội aikido Huế chúng tôi, cũng chỉ mới thành lập, mong các bạn ủng hộ website của bọn mình ! thanks !

Senior Member
    Thanks
    0
    Site của các bạn hay quá! Rất là thích những bài viết về Aikido theo cảm nhận của mỗi cá nhân ở website của các bạn!

Chúc Aikido Huế ngày càng phát triển và luôn giữ được không khí vui vẻ và hòa thuận ! :laugh: :friends: :drinks:

Thân,
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Nhoc_aikido cho địa chỉ CLB được khg? site hay lắm! Mong site sẽ phát triển thêm.
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

nhoc_aikido
    Guest
    Trung Tâm Thể Dục Thể Thao Tỉnh Thừa Thiên Huế
    Hội Aikido Huế
    -Câu lạc bộ Aikido Huế hiện dang sinh họat tại Trung Tâm Thể Dục Thể Thao tỉnh Thừa Thiên Huế, phòng II B ( cầu thang vào khán dài B của Nhà Thi ấu ) - ịa chỉ 97 Bà Triệu _ Huế.
    - Thời gian sinh họat : từ 17h 30 đến 19h 30 các ngày từ thứ 2 đến thứ 7.
    Các bạn có thể dang kí học theo các lớp 2-4-6 hay 3-5-7
    -Ngoài thời gian sinh họat chính , hiện nay CLB có mở thêm lớp Aikiken vào sáng chủ nhật hàng tuần, để tham gia vào khóa học các bạn phải là võ sinh từ cấp 6 trở lên ( xanh 1 vạch ).
    - Để biết thêm thông tin chi tiết , các bạn hãy đến CLB vào giờ sinh hoạt hay liên lạc theo các số điện thoại sau :
    Huấn luyện viên trưởng Nguyễn Đắc Trí : ĐTDĐ :0914006866
    Huấn luyện viên Đoàn Văn Minh : DTDD 0905175926
    Huấn luyện viên Văn Đức Chung DTDD 0909275729

intersteller
    Guest
    Hiện tại website Aikido Huế chỉ mới bắt đầu đi vào hoạt động, chưa được hoàn chỉnh lắm và còn thiếu nhân lực, rất mong được các bạn ủng hộ, "Vũ trụ nhất gia" mà.

tieutot
    Guest
    welcome các bạn Aikido Huế, chúc các bạn luôn phát triển.

Nói nhỏ tí nha tieutot cũng gốc dân Huế....và dịp festival 2000 có giao lưu với các bạn Akido Huế rồi đó

uchi
    Guest
    wa!không ngờ môt thời gia không vào diễn đàn mà tiếng lành của aikido huế bay xa dữ dội.anh interseller với nhoc aikido tài năng ghê chưa.quảng bá thương hiệu rầm rộ.cố lên nha.phải làm cho aikido huế mình vang danh bốn biển năm châu luôn
    hay là khi nào thuận lợi chúng ta tổ chức giao lưu với nhau đi.sẵn dịp cho em biết măt mấy anh chị ở hiệpkhidao luôn luôn.mà mấy anh hiepkhidao cũng được biết đến gia đình aikido huế của tụi em luôn.anh interseller với nhoc aikido phải cổ vũ chuyện này đó.
    well come Aikido Huế

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Chiều hôm nay Kid vừa mới có 1 cuộc viếng thăm ngắn với các bạn Aikido Huế. Thật may cho Kid, hôm nay là ngày tổng kết cuối năm của CLB Aikido Huế, Kid được chứng kiến các tiết mục biểu diễn của anh em Aikido ở CLB Huế. Ngoài trời mặc dù khá lạnh, nhưng anh em mặc dù trong bộ Gi khá mỏng cũng rất hăng say luyện tập và biểu diễn cho khá đông các khán giả tham dự. Kid cũng có hân hạnh được nói chuyện với anh Trí (HLV Trưởng Aikido Huế), anh Chung (HLV CLC AIkido Huế), anh Minh,.. tất cả các anh em đều rất dễ thương và vui vẻ. Rất tiếc là Kid bận chút việc nên không thể có 1 buổi giao lưu cùng anh em Aikido ở Huế được. Hy vọng lần sau ra Huế sẽ có nhiều thời gian hơn dành cho các anh em. Xin chân thành cám ơn tấm lòng hiếu khách của các anh em Aikido tại Huế đã dành cho Kid.

Member
    Thanks
    0
    ah, em có thấy ai giống anh hùng, định chay ra làm quen thi anh đi mất(công nhận anh hùng cao to và đẹp trai quá:laugh: :laugh: :laugh: )
    Dolly loves Goat

YesorNo
    Guest
    Thương hiệu bác Hungkid có vẻ vang dội quá ta - Công nhận bác Kid đi nhiều gặp nhiều thật - tình hình này chắc là quen biết qua loa , sơ sài thôi bác Kid nhỉ - Lần sau gặp ai bác kid nhớ chụp ảnh để mọi người cùng biết mặt các anh em hiepkhidao.com nha :biggrin: :laugh:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối