Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 173

Chủ đề: Nơi học Aikido TPHCM?

Member
    Thanks
    0
    Ừhm , em cũng đã hỏi thử rồi , nhưng mà họ nói là hết tháng mới được chuyển!!!Ko biết Club của anh ở đâu nhỉ?? Nếu ở quận 1 , thì em sẽ qua đó học chung luôn ( học cho có bạn ấy mà , ở Karate em học có một mình àh!! Buồn lắm!!!) Thôi , em kô dzô lớp Akido học thử đâu !! Mình chưa đóng học phí mà dzô tập thì kì lắm!! Em sẽ đợi hết tháng 4 em sẽ đóng tiền , anh yên tâm, sẽ nhanh thôi!! Với lại bây giờ em bận thi HK2 rồi , kô có thời gian để đến võ đường nữa!! Cảm ơn anh đã quan tâm!!!!! :smug:

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Ah, anh tập ở CLB Hồ Xuân Hương Quận 3, nằm ở đường Hồ Xuân Hương (không xa đường Nguyễn Du lắm, cách 2 cái ngã tư thôi), nếu thích thì ghé bên sân này tham quan thử xem sao! Chúc em thi học kỳ đạt thành tích tốt nhé. :smug:

Member
    Thanks
    0
    Anh Hungkid3 nè, kô biết võ phục ở Club Hồ Xuân Hương ra sao nhỉ?? Nó có giống như đồng phục của Karate kô ??( Đồng phục Karate hoàn toàn là màu trắng , kô co hoa văn trên đó!!) Còn Akido của Club HXH thì sao??Trả lời dùm em nghen . Thankssssssss......................:smug: :iwink: :lol:

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Võ phục Aikido hầu như là giống với bên Karate (toàn bộ màu trắng, áo có 2 vạt, và không có hoa văn gì cả, chứ không giống đồ của Teak, vì đồ của Teak là tròng vào cổ như áo pull). Thực tế bên CLB HXH có vài anh tập cả Aikido và Karate đều dùng chung 1 bộ đồ (chỉ có điều là không thêu huy hiệu vào thôi). Còn em chừng nào mới bắt đầu đi tập đây??

QQuan
    Guest
    Bắt quả tang a Hùng "thả ..." nhe :lol: :lol: .

Welcome bạn cutemoon đến với CLB Aikido Hồ Xuân Hương :no1: . Thời gian giờ giấc thì có ở trang 1 :laugh:

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Ấy ấy, chú Quân này lại hiểu lầm anh rồi. Cái này người ta gọi là: "chiêu hiền, đãi sĩ" chứ không phải là "thả..." gì đó như chú nghĩ đâu. Cảnh cáo lần đầu tiên nhé. Hehehehe.

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    Chết chú QQuan, biết la` ngươi` ta "thả", nhưng ngươi` ta lam` Mod, nói nhỏ nhỏ thôi, nói lớn bị treo nick lam` sao. Dude cũng bị hăm dọa 1 lân` rôi` :biggrin:
    Thấy chưa, chưa gi` chú bị cảnh cáo rôi` đó
    "Aikido is Commitment and Perseverance"

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Cái chú Dude này lộn xộn quá, ai lại lấy quyền MOD đi doạ nạt thành viên như thế. Nếu tui đoán không lầm thì QQuân là 1 sư đệ "dưới trướng" của CLB HXH Quận 3, tui chỉ lấy ... "quyền sư huynh" ra hù doạ him thôi mà. Hahaha.

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    A`, bên Q.3 hả? Vậy cho vô vô ăn hiếp ké với :biggrin: :biggrin:
    "Aikido is Commitment and Perseverance"

QQuan
    Guest
    Á à, bi h lấy quyền sư huynh ra dọa đệ phải hôn :icool: :icool:

Nói nhỏ: thực ra a Hùng "thả" cũng tốt thôi, lôi kéo nhiều mem nữ càng tốt :lol: :lol:

A Hùng đoán ra đệ là ai rùi à :laugh:

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối