Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Chủ đề: CLB AIKIDO Q9, HOC VIEN BUU CHINH VIEN THONG: XIN GIUP DO

Guest
    Guest
    CHAO CAC BAN, MINH TEN GIANG. THANH VIEN CUA CLB AKIDO Q9, CHI MOI THANH LAP DUOC 1 NAM NAY.
    CLB DO THAY DUNG (LUC TRUOC THAY HUONG DAN O CLB AKIDO THU DUC) DUNG LOP, THOI GIAN DAU LOP PHAT TRIEN KHA TOT, NHUNG THOI GIAN SAU, VI THAY PHAI DI HOC THEM BUOI TOI VA DI LAM NEN RAT IT LEN LOP, HOC VIEN NGAY CANG VANG. GAN MOT THANG NAY CLB CHUYEN DEN HOC VIEN BUU CHINH VIEN THONG
    . MOT NOI TAP RAT LI TUONG, RONG RAI , THOANG MAT, NHUNG VI CUOC SONG, THAY KHONG THE BO CONG VIEC DE LEN LOP THUONG XUYEN, LOP LAI CHUA CO DAI NAU VA DAI DEN. NEN CHUA THE TO CHUC CHIEU SINH. LOP HIEN TAI DA TAM NGUNG. NAY TUI VIET LA THU NAY, MOT LA THONG BAO CHO MOI NGUOI BIET VE SU TON TAI CUA CLB AIKIDO Q9, THU HAI LA MUON MOI NGUOI THAM GIA, NHAT LA DAI DEN VA DAI NAU DE DUNG LOP, VI THAY KHONG THE DUNG LOP THUONG XUYEN. MOI CHI TIET XIN LIEN HE: GIANG : 0909084647, KHI TAP TRUNG DU HOC VIEN SE CHINH THUC CHIEU SINH TAI HOC VIEN BUU CHINH VIEN THONG QUAN 9, NAM TREN DUONG MAN THIEN

ah ma quen nua! moi nguoi cung co the nhan tin qua yahoo nbpg2002 . rat mong nhan duoc tin cua moi nguoi

Để giử cho WEBSITE HIEPKHIDAO.COM được trang nhã xin ACE nên đừng dùng chữ hoa và bỏ dấu tiếng Việt. MOD.

Guest
    Guest
    Đọc cảm động và thấy cái tình thật dễ mến. Xin ACE Hiepkhida.com nhiệt tình của chúng ta mau mau ra tay ở Sài Gòn ra tay giúp đỡ người bạn nầy đi !

Bác Hungkid3 !!! Bớ Hùngkid3, Noskirt, YO.... vui lòng ra đây !!!!

Thân mến.:friends: :friends:

Senior Member
    Thanks
    0
    Nghe sao mà thảm thiết quá . Q9 nằm khá xa nên Yo tui đây không có thời gian chạy đến đó được :sad: .
    Bạn cho địa chỉ rõ hơn một chút để tôi nhờ mấy người bạn đến thử :bigsmile:

Administrator
    Thanks
    0
    Trước tiên là phải liên hê THAY DUNG chớ. Không thôi người ta nghĩ là chiếm đất của Thầy
    NgDaLat
    Nhớ ơn các bậc sinh thành, dưỡng dục, dạy dỗ

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    Thầy đứng lớp ít nhất phải 2 Dan trở lên đó bạn, đai nâu và shodan cũng chưa đủ tư cách đứng lớp đâu. Chỉ có thể ra tập trao đổi kinh nghiệm với bạn thôi . Hix, nhưng quận 9 ở đâu vậy? có nghe nói nhưng thật tình aikikai cũng không biết ở đâu.
    Chuyện này nhờ anh Hungkid nghen, nếu anh tổ chức ra đó giao lưu+ giúp đỡ thì em xin theo.
    thân,
    Practice Make Perfect

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Chuyện này cũng hơi khó và cũng thuộc loại tế nhị Aikikai à! Thứ nhất là Kid dạo này cũng bận lắm vả lại quận 9 cũng khá xa nên không thể ghé lên đó thường xuyên được. Thứ hai là dù sao cũng là do 1 tay anh Dũng gây dựng ra, không thể nào nhảy vào tiếp quản như vậy được (giống như anh NgDalat đã nói đó, làm vậy thì không tốt). Nếu anh em có lòng thì lâu lâu mình tổ chức tập chung, giao lưu với nhau để tạo không khí thì ok, chứ lên đứng sân luôn thì chắc là Kid không dám nhận đâu.

Guest
    Guest

Dĩ nhiên mấy Bác ! Mình cũng phải đi qua những "thủ tục" với Thầy Dung, với A/C/E ở Dojo đó trước khi làm việc nầy chứ !!! Nhưng chả lẽ vì mấy vì mấy cái chuyện nhỏ nhoi sợ nầy sợ nọ mà mất đi một công việc làm tốt hơn cho Aikido Việt Nam và bỏ mặc những người bạn yêu Aikido của chúng ta.

Nếu mình làm chuyện gì mình không thủ lợi, không lợi danh, không tính toán tiền bạc ăn thua và trong sáng thì sợ gì ai hiểu lầm mình.

Thân mến:friends: :friends:

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    bác DCH nói đúng wá! Aikikai cũng không có ý nhờ anh Hungkid tiếp quản nơi đó. chúng ta chỉ tổ chức giao lưu với CLB bạn mỗi nữa tháng (hoặc 1 tháng) một lần, vào ngày nghỉ cuối tuần, là được rồi. Nhằm mục đích giữ "giữ lửa" cho các bạn, chờ đợi cơ hội phát triễn sau này.
    thân,
    Practice Make Perfect

Senior Member
    Thanks
    0
    anh hungkid mình chuẩn bị cho việc giao lưu Q9 đi :bigsmile: lâu rồi không khởi động tay chân buồn quá :bigsmile:

Administrator
    Thanks
    0
    ...... lâu rồi không khởi động tay chân buồn quá
    Thế nà nàm sao? Lâu ngày không wánh lộn hả?
    NgDaLat
    Nhớ ơn các bậc sinh thành, dưỡng dục, dạy dỗ

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối