Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: senpai hajimemashite

momoko
    Guest
    chào các huynh và các tỉ , em là momoko thành viên mới , em đang học AIKIDO ở TTTD TT PHAN ĐANG LƯU Q. BT , em học thầy PHƯỢNG sáng 2-4-6, em rất thích môn AIKIDO em thấy mình khỏe hơn trước va thấy thoải mái hơn khi tập AIKIDO .Thầy và Các anh chị trong lớp em rất nhiệt tình :smug: mong được làm wen với các huynh các tỉ
    yoroshiku onegaishimasu:dazzler: :bigsmile:

AIKIDO IS :no1:

Guest
    Guest

Lâu quá rồi mới có "của quý" đề anh chị em dành nhau chào... Aiki, Camngot, cutemoon, zen, hungkid3 đâu rồi?

Chào momoko, chúc chị vào đây sẽ học hỏi được nhiều điều thú vị và trở thành những người bạn tốt nhất của Hiepkhidao.com.

Yêu cầu chị momoko vào mục hình ảnh, lựa tấm hình nào "xịnh nhất" của chị đem ra mấy tiệm internet "quét" dùm và sơm sớm post hình mình lên cho đúng thủ tục đăng ký của ACE ở Hiepkhidao.com.

Thân mến.:friends: :friends:

Senior Member
    Thanks
    4
    Xin lỗi anh chị em đặc biệt là anh DCH và Aiki, thành viên mới này để em đón tiếp cho, :biggrin: vì Bình Thạnh là đất của em mà.
    Chào người hàng xóm mới vào diễn đàn, mong bạn tìm được nhiều niềm vui ở đây !!!
    Hiệp khí vi thượng sách.

Guest
    Guest

Đúng vậy ! "Rừng nào cọp nấy"... Phải chào thua Bác Thevargant thôi !

Chị MOMOKO thấy không? tập thể anh em ở Hiepkhidao.com rất là quý trọng và nhường nhịn nhau, đón tiếp bạn mới cũng phải ăn đồng chia đủ...

Heheeh !:friends: :friends:

Senior Member
    Thanks
    0
    Đề nghị mình bỏ phiếu tính nhiệm ai là người ưu tú nhất để đón tiếp thành viên mới này :no1:
    Chào mừng momoko đến với diễn đàn HDK nơi có 3 ông admin 1 khù khờ 1 tung hoàng bao trái tim ở Bắc Mỹ 1 gây chấn động cho giới tuổi teen Châu Á và vô số MOD "râu hùm hàm én mài ngài, vai năm tất rộng thân mười thước cao" :bigsmile:

Senior Member
    Thanks
    0
    He, chào mừng chị Monoko tham gia vào hiepkhidao.com . Mấy anh ở đây nhanh tay nhanh chân quá, bậc đàn em theo ko kịp. hehee,...!
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

psi_ops2001
    Guest
    chào bạn monoko ! hì bạn có avatar hình bạn rùi chắc khỏi đăng hình lên ! :drinks:

momoko
    Guest
    cám ơn các huynh đã đón tiếp muội anh THEVAGRANT gì đó ơi anh cũng ở Q.BT hả vậy anh tập ở đâu vậy ? anh DCH yêu cầu em chọn tấm hình xịnh nhất để post cho đúng thủ tục , bộ hình của muội xấu lắm sao? vì nếu muội post hình xịnh nhất của muội thì nhìn lạ và xấu lắm va muội cũng shy nữa hihi :flirt: mấy anh ơi xin hãy chỉ giáo em vài chiêu nha , như đẩy kyokyu của tenchi sao em đẩy đối phương thấy nặng wa và ko có sức nữa mong dc thụ giáo các huynh :funny:

Member
    Thanks
    0
    He he, hân hạnh làm quen chị momoko nha! Mí bữa nay bận bịu quá nên ko biết có 1 TV nữ xinh đẹp như thế! Làm cho những nhân vật kì cựu như bác DCH, Thevagrant,v.............v................. phải nghiêng mình kính phục kìa! Dù sao thì cũng hoan nghênh chị đến dzới phố rùm của những người 888888!
    Thân-:funny: :funny: :funny: :funny: :funny:

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi psi_ops2001
    hì bạn có avatar hình bạn rùi chắc khỏi đăng hình lên ! :drinks:
    Yêu cầu câu Út nghiêm chỉnh khi đưa ra câu nói như vậy hehehe ! Mọi thành viên phải bình đẳng trong việc đăng hình như nhau ! Phải đăng hình nguyên cả thân người, chụp từ 4 phía khác nhau ! ghi rõ chiều cao, nặng bao nhiêu ký?... Có bạn boy nào chưa?.. Nói chung mọi chi tiết càng nhiều càng được anh em đón mừng.. chừng nấy !

Câu út không biết luật lệ nầy được ghi trong bản nội quy à !!! Coi chừng bị hít đất bi giờ... yên lặng cho các anh làm việc chứ cậu út !

Thân mến cậu út.:no1: :no1: :no1:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối