Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Các chị lắng nghe Đàn Ông chúng tôi YÊU !!!

Administrator
    Thanks
    0
    Cuộc đời những người tuổi trẻ hôm nay, trường thành sớm hơn, nhưng cũng dễ dàng vấp ngã hơn thế hệ trước, nên cô gắng học hỏi kinh nghiệm của các người từng đi qua ! tại sao bạn phài đổ mồ hôi, nước mắt, và đôi lúc chính máu của mình nửa để học hỏi những kinh nghiệm sống, mà các em có thể học được những điều đó nơi những người đã từng đổ bao nhiêu đau thương đi qua ! Hoàn toàn miễn phí và có trách nhiệm trong tình anh em với bạn !
    Hic!
    Cái này goi là người khôn học kinh nghiêm từ người khác. Người bình thường học từ kinh nghiệm của chính bản thân mình

Có những kinh nghiệm không thử được lần thứ hai. Thử lần đầu tiên là chết mất tiêu rồi còn đâu mà thử lần hai
    NgDaLat
    Nhớ ơn các bậc sinh thành, dưỡng dục, dạy dỗ

souxauxi
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Gia_Khue

@Souxauxi: hình con cún bị băng chân có fải là bé Sou không vậy? sao lại gọi là Souxauxi, nhìn dể thương wá trời.

Gia_Khue,

Chính là nó đó:biggrin:

sao lại gọi là Souxauxi <---- vì Sou quá xấu nên mọi người gọi là Sou xấu xí , hỏng tin hỏi DCH thì biết (DCH, ráng ở lại đỡ đạn nha, Sou chạy :biggrin: )

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi souxauxi

Gia_Khue,

Chính là nó đó:biggrin:

sao lại gọi là Souxauxi <---- vì Sou quá xấu nên mọi người gọi là Sou xấu xí , hỏng tin hỏi DCH thì biết (DCH, ráng ở lại đỡ đạn nha, Sou chạy :biggrin: )
    Vẽ đẹp bên ngoài đến trước nét đẹp của nội tâm, nhưng vẽ đẹp của nội tâm sâu lắng, thâm trầm lâu dài hơn... Một điều đầu tiên DCH thấy là Chị Souxauxi Không xấu xí ở trái tim chút nào, đã chiến đấu với bao nhiêu đấng mày râu anh hùng để ủng hộ cho Offline và đã đóng góp cho ngày vui chung của những người bạn chưa hề 1 lần gặp mặt... Điều đó chúng tỏ Souxauxi rất đẹp.

DCH khâm phục chị Souxauxi rất nhiều.

souxauxi
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi DCH

Vẽ đẹp bên ngoài đến trước nét đẹp của nội tâm, nhưng vẽ đẹp của nội tâm sâu lắng, thâm trầm lâu dài hơn... Một điều đầu tiên DCH thấy là Chị Souxauxi Không xấu xí ở trái tim chút nào, đã chiến đấu với bao nhiêu đấng mày râu anh hùng để ủng hộ cho Offline và đã đóng góp cho ngày vui chung của những người bạn chưa hề 1 lần gặp mặt... Điều đó chúng tỏ Souxauxi rất đẹp.

DCH khâm phục chị Souxauxi rất nhiều.

DCH,

Sao nỡ thảy Souxauxi lên chín tầng mây, rồi để Sou rơi tự do té cái bịch, làm dập nát trái tim bèo nhèo của Sou vậy nè :biggrin:

Hỏng cần DCH nói ra thì mọi người cũng ngầm hiểu được vì sao Sou được tấm vải đó mà.

Member
    Thanks
    0
    Thấy mọi người bàn chuyện tình yêu khí thế quá!:bigsmile:. Trong khi mình chưa có mảnh tình vắt vai tui chợt muốn có một người để ngày mong đêm nhớ cho vui với người ta:lol:

"...Xưa nay nhân giả là vô địch.
    Lọ phải khư khư thích chiến tranh."

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi claude.huynh
    Thấy mọi người bàn chuyện tình yêu khí thế quá!:bigsmile:. Trong khi mình chưa có mảnh tình vắt vai tui chợt muốn có một người để ngày mong đêm nhớ cho vui với người ta:lol:
    Chào bạn đến với HKD.COM nhé !!! Mà bạn là thành viên mới nên có lẽ chưa biết cái Banner nầy sao? Nơi đây là nôi quy tụ của bao nhiêu trai tài gái sắc của khắp nơi trên thế giới (Ngoại trừ Phi Châu, vì đến nay chưa có TV nào post hình lên là mình da đen và từ xứ ấy cả)...

Mà Bạn nói tui mới cảm thấy buồn buồn... Tui cũng đâu khác gì Bạn... Đêm đêm trân mình đốt thuốc - tình một chút lãng quên... Đây nè..

Thân mến.:friends: :friends:

Member
    Thanks
    0
    Vây thì đệ xin chúc lão huynh DHC sớm có người "trân đèn đốt đuốc"chung cho vui cửa vui nhà!:drinks:

"...Xưa nay nhân giả là vô địch.
    Lọ phải khư khư thích chiến tranh."

Senior Member
    Thanks
    0
    LẶNG THẦM

Yêu Em chẳng dám đến gần Em
    Bởi chưng Anh sợ sự bẽ bàng...
    Lỡ Em cự tuyệt... Anh đau đớn
    Vì lẽ "người ta"... lạnh tựa... Kem!

AM
    Riêng tư ta chẳng có gì