Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Lớp aikido Đà Lạt

Junior Member
    Thanks
    0
    oki, dang tap ma phai bo thi tiec lam! ban co dia diem nao thi to chuc di, to ru them may nguoi ban nua roi chung ta cungnhau tap nhe? hen gap lai ban!

Junior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi kuku
    oki, dang tap ma phai bo thi tiec lam! ban co dia diem nao thi to chuc di, to ru them may nguoi ban nua roi chung ta cungnhau tap nhe? hen gap lai ban!
    zậy để em coi, tại vì như zầy, em đang chờ bệnh viện tx gọi về làm nên đang củng cố kỹ thuật dưới này, đang chép aikido 3d mà úb bị down, tức

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Công nhận Aikido 3D khá hay nhưng có nhiều đòn khác cách đánh bên VN. Cách đó là từ lò Yamada, Kanai và Chiba ra. Chép và đánh như vậy coi chừng bị mấy thầy bên VN kêu là sai đó #-o #-o 8-[ 8-[
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Junior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi aiki
    Công nhận Aikido 3D khá hay nhưng có nhiều đòn khác cách đánh bên VN. Cách đó là từ lò Yamada, Kanai và Chiba ra. Chép và đánh như vậy coi chừng bị mấy thầy bên VN kêu là sai đó #-o #-o 8-[ 8-[
    hihi, để mượn thêm thầy mấy cái video kỹ thuật nữa, uhmm cảm ơn huynh, em sẽ lưu ý... còn bây h trước mắt em phải coi sao đã, mún có một sân tập nhỏ nhỏ ( nói là đạo đường thì hok tới được) mong là nó sẽ lớn lên từ từ.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12