Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 33 của 33

Chủ đề: Xin hỏi mọi ng`?

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Ăn mày

Anh Em ơi! Thấy gì chưa?
    Gia Khuê "quảng cáo" mình... thừa "Beauty"
    Nào ai chưa vợ... Dê đi!
    Kẻo cơ hội ấy lại "về nơi xa"...
    Phí hoài cho "cánh Nhà ta"
    "Cỏ đồng ta" tốt lại... ra "đồng người!!!

Copyright by Ăn mày of http://hiepkhidao.com

Mọi người công nhận Gia Khuê đẹp không? Được rất nhiều "dân băm lăm" ái mộ thế thì hiển nhiên là "...Của Dì Dì giữ, Ai... bò... mặc Ai" rồi!:bigsmile:
    Đa số mấy thằng "nhóm máu 4" đều có con mắt thẩm mỹ "tuyệt-xì-là-vời". Anh Em nào mà có tham gia Offline lần này nhớ cin chữ kí Gia Khuê đó nha!

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!

AM
    Anh Khất ui là anh Khất, chọc ghẹo GK hả? Lỡ bị bạn Yo kiu là sư tử rồi, mang tiếng thì cho mang tiếng luôn.
    Lạm quyền Mod, treo nick anh Khất vì nói xấu Mod :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Gia_Khue
    hehe, GK có kinh nghiệm với mí tên 35 nè.
    Đường vô nhà GK hơi sâu và cũng vắng. Có lần đi chợ, đang đi thì có 1 tên đi xe máy chạy vượt wa, rồi dừng lại fía trước 1 đoạn xa. GK thấy tên này lúi húi, thỉnh thoảng lại nhìn lén GK nữa. Vì đã gặp trường hợp này nhiều lần nên GK biết là nó sắp giở trò. May mắn là có mấy cây gỗ nhỏ, trên đó có rất nhiều đinh mà nhà ai sửa nhà vứt ngoài đường, GK lựa 1 cây thật nhiều đinh, mặt thật ngầu đi về fía nó. Nó thấy GK cầm cái cây lỉa chỉa đinh nên sợ wá, nổ máy chay mất tiêu. Nó mà chọc GK là cho nó khỏi có con nối dõi luôn á.
    Còn 1 lần, sáng sớm vừa đi tập thể dục từ công viên về, 1 ông chạy xích lô tự nhiên dừng lại, giả bộ đi tưới cây. GK lượm liền 1 cục gạch, vừa đi ngang nó, nó way mặt ra khoe của với GK. GK cầm hòn đá lên giả bộ dọa nó, thế là nó bỏ đi luôn.

Thế đấy, kinh nghiệm là khi gặp mí tên 35 là fải thật bình tĩnh. Mình càng hoảng sợ thì chúng nó càng khoái (hình như chúng nó bị bệnh hay sao á). Nói thiệt là lần đầu GK gặp 35, GK ghê hết cả người, 2 ngày sau vẫn chưa hết rùng mình. Nhưng lần sau thì, "mày biết tay bà nhé" :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
    trừi ui khủng khiếp quá đâu ngờ thường ngày thấy chị mình hiền hiền im im .mà ko ngờ ngoài trận mạt thì đáng sợ thiệt ,từ đó tới giờ trong sân em có lầm lổi gì với chị mong chị bỏ qua cho
    Tha thiết khẩn cầu van xin :upset: :upset: :upset: :upset:
    Tình yêu cũng như trong võ học
    Khi yêu phải yêu cho hết mình
    Người luyện võ phải đạt tới cảnh giới " Ta là vũ trụ "[

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Gia_Khue

Anh Khất ui là anh Khất, chọc ghẹo GK hả? Lỡ bị bạn Yo kiu là sư tử rồi, mang tiếng thì cho mang tiếng luôn.
    Lạm quyền Mod, treo nick anh Khất vì nói xấu Mod :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
    Khất nào có dám chọc ghẹo GK đâu! Tại thấy "bà chị" chỉ vẽ nhiều chiêu "đối phó 35" kinh hồn khiếp vía quá nên "mường tượng" ra Dung Nhan "xanh xao mộng mị" đấy thôi.:flirt: Không phải đã có lần Anh DCH đã đăng trong chuyên mục "Tặng các của quý" rằng...thì...là:"...Những trái cây nào trông đèm đẹp mà không bị sâu, chim, dơi..etc... ăn dở thì đừng ăn vì rất có thể đó là loại trái cây độc..." rồi Khất xem trong kênh Disscorveri lại thấy trong muôn loài thì coăn gì đẹp cũng là "sát thủ"... hé hé... suy ra GK mà "độc thủ" như vậy chắc là đẹp rồi!:friends:

Lạm dụng "chức quyền" hiếp đáp người vô tội à? Tự nhiên thoải mái đi GK! Khất chỉ sợ "treo" Khất một ngày thì là một ngày "có người" nóng lòng sốt ruột đến không làm được việc gì cho mà xem...ý lộn... coi!:iwink: Mà mất công "treo" thì lại mắc công "cởi ra" đấy thôi! Bởi tay Khất lúc nào chẳng cầm "hàng cẩu bảng"...
    Không treo lâu được đâu! Các Anh Em thấy đúng không?

Chúc GK một ngày đầu tuần vui vẻ!

AM
    Riêng tư ta chẳng có gì
    Xác đi "vay" Mẹ, Hồn về "mượn" Cha...
    "Biết Người biết Ta, trăm trận (bị) Đánh (mà) trăm trận (vưỡn)... Hoà!"

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234