Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40

Chủ đề: MUỐN BIẾT ĐÀN BÀ ??? XIN VÀO ĐÂY !!!

noface
    Guest
    Bé moon giỏi quá, cho bé một tràn pháo tay, đúng là mấy ông chỉ có máu dê trong người thôi :funny:
    @anh DCH: lúc anh ghé qua Singapor chắc chắn là sẽ không có ai ra đón anh đâu, nói trước cho anh biết để anh khỏi phải chờ tội anh, còn cái người nói sẽ ra đón anh thì anh biết là số phận như thế nào rồi đó (má nhìn không ra ba nhìn không thấy đó anh :ieek: :lol: )
    :bigsmile: :bigsmile: :bigsmile:

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    ĐÀN ÔNG = CHÚA HAY DÊ!!
    Mun siêu wá! đọc khg hiểu gì hết???

Thì Đàn Ông là 'chúa' rùi mà :no1: :no1: :no1: :lol: :lol: :lol:

Mà chúa cũng biết dê hả ???? :ieek: :ieek: :ieek:

Như vậy là

Đàn Ông = Chuá

Chúa = Hay dê

Đàn ông = hay dê

Đâu có gì lạ đâu????

Coi chừng đụng chạm tôn giáo đó nhe!:lol: :lol: :lol: imp: imp: :dazzler: :dazzler:
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Member
    Thanks
    0
    Ko, í con nói "chúa" ở đây là người đứng đầu , đứng nhất trong mọi hoạt động, nếu đụng chạm, con xin đổi lại, ban chủ!!He he
    => ĐÀN ÔNG = BAN CHỦ HAY DÊ!!

Senior Member
    Thanks
    4
    Đàn ông "dê" là vì phụ nữ thôi !!! Chắc chị em không tin phải không ??? Để tui chứng minh cái chân lý muôn thưở kia luôn nha. Chị em ta thích trang điểm, chăm sóc sắc đẹp, ăn nói cho duyên v.v.. Đàn ông thì sợ chị em ta buồn, phải khen lấy khen để (chẳng biết có thật tình không nữa). Thử hỏi chị em nào không buồn khi mình đi ngang một người khác phái mà hắn tỉnh bơ không có chút động lòng, "thằng này chắc đui rồi, không thấy mình hấp dẫn thế ah" hmy: .
    Bởi vậy đừng có gán ghép cái từ "dê" vào bản chất cho phái mạnh và đẹp (nét đẹp nam tính), hãy nói là "đàn ông thật tuyệt vời" !!!:drinks:
    Hiệp khí vi thượng sách.

Moderator
    Thanks
    0
    thevagrant nói đúng wó, hohoho, các chị em lo làm đẹp trang điểm, mặc đồ đẹp, hở hang, cúi cùng cũng là vì 1 mục đích duy nhất: Để đàn ông để ý mình, để đàn ông "dê" mình, be be be... Đàn ông cao cả wá, chịu hy sinh mang tiếng dê vào mình để làm vui lòng các chị em :flirt: :flirt: :flirt: :flirt: :flirt:
    I have faith in life, and life responds in kind.

Senior Member
    Thanks
    0
    có!camngot chả thấy buồn gì cả mà còn ngược lại,gặp thằng cha nào đi ngang huýt sáo hay nói câu gì đại loại như"đi đâu thế em?"thì chỉ mún quay lại đánh cho thằng chả mấy cái koshi như hồi đi nha trang thui!:ihmm:

Junior Member
    Thanks
    0
    chị moon đúng là cao thủ toán học:no1: :no1: :no1: :no1: :no1:
    AIKIDO TENSHINKAI!!!!!!^^ ^^ ^^
    http://i81.photobucket.com/albums/j2...13160511ho.gif full househttp://i81.photobucket.com/albums/j2...t_712/f926.jpgsao mình mê hai con này ghia

Moderator
    Thanks
    0
    chài, cái này là tâm lí fụ nữ đây mà, ngoài mặt thì làm bộ mún quoánh, "hm hm Đồ dê xồm", còn trong bụng thì khoái mê tơi ra: "hí hí, vậy là mình cũng dễ sương, có người để ý chọc ghẹo, dzui wá"
    hehehehe

@camngot: dzữ wá em ui, coi chừng mai mốt.............. ops: ops: ops: ops:
    I have faith in life, and life responds in kind.

Senior Member
    Thanks
    0
    thế sao camngot ko nghĩ thế nhỉ?ngộ wá ha anh Zen,sao anh lại bít phụ nữ sẽ nghĩ thế chứ?hay là anh Zen "suy bụng ta ra bụng người" mà anh nói camngot mai mốt coi chừng cái gì ạ?ko có bạn zai á?hihi,chịu thui anh à!ai là bạn zai của camngot thì fải chịu tính "dữ"của camngot thui!mà anh Zen hỏi thử anh DCH xem,camngot hiền hay dữ!:iwink:

Member
    Thanks
    0
    He he, chị camngot wá chính xác, bác Zen tự nhiên suy bụng ta ra bụng người , xạo dze kêu!!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối