Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13

Chủ đề: CLB Aikido Q.10

Steven
    Guest
    :drinks: STE không có dạy!^^! chỉ là tập thui!^^!bạn nói đúng rùi gần cái nhà thờ dóa^^!
    Bạn học nhiều thứ cũng hay!^^! nhưng mình thấy tập chuyên 1 môn cũng rất thú vị đấy chứ^^!:friends:

Guest
    Guest
    Mình đến từ CLB Aikido Q. 10 ở Tp HCM, rất vui được làm wen với các bạn ở đây. Hiện nay bên mình đang có 1 cuộc thi kể chuyện nho nhỏ để tạo một cầu nối cho các diễn đàn Aikido tại VN. Nếu các bạn có hứng thú, mình rất vui được mời các bạn wa cùng tham gia chung nhé.

---------------------------

http://www.aikidoq10.com

Chào các bạn đồng môn iu dấu đã đến với cuộc thi Câu truyện Aikido của bạn! Nhằm mục đích tạo thêm không khí hoạt động sôi nổi hơn cho diễn đàn của chúng mình. Là dịp để bạn có thể viết nên những cảm nghĩ của bạn về bộ môn Aikido nì, về người Thầy người Cô đã và vẫn đang tận tình chỉ dạy cho bạn hàng ngày. Và cũng là một cách để wản bá văn hóa Aikido của mình cho bà kon lối xóm. Mình xin phép được phát động cuộc thi kể chuyện này nhé.

Nội dung câu truyện bạn kể không giới hạn, nhưng phải có liên wan đến Aikido. Nó có thể là truyện ngắn hay truyện dài (dài wá ko ai đọc ráng chịu), có thể là một kỷ niệm hay một trải nghiệm, có thể là phóng sự hay tài liệu, có thể là người thật việc thật hay xạo nổ tùm lum tà la, có thể cảm động hay hài hước, có thể rất nhìu "có thể" khác nữa...

Thời gian nộp bài là 2 tháng. Bắt đầu từ đầu tháng 2 (01/02/2007) đến hết tháng 3 (31/03/2007). Các bạn sẽ gửi bài tham gia trực tiếp lên diễn đàn ở box Khám phá cuộc sống với title bắt đầu bằng câu: "CTA: Tên tác phẩm" (CTA = Câu truyện Aikido). Mỗi bài là 1 topic để các bạn khác có thể vào bình luận thim và cho điểm. Các bài post mới sẽ được chuyển ra trang chính của http://www.aikidoq10.com để giới thiệu.

Kết quả sẽ được công bố vào ngày 15/03/2007. Giải thưởng hấp dẫn:
    Giải I: Bí mật
    Giải II: Bí mật
    Giải III: Bí mật
    (Bí mật mới hấp dẫn hehehe, bạn sẽ ko thất vọng với giải thưởng bạn lấy được đâu ).

CLB Aikido Q. 10 rất hân hạnh được tài trợ chương trình này.

Steven
    Guest
    Mình xin thông báo cho các bạn ở tphcm 1 tin , trong aikido q10 , sắp tới sẽ mở thêm 1 lớp vào buổi sáng từ 8g-9g30 , các ngày 246 và 357 . Các bạn nào bận vào buổi chiều có thể tiếp tục tập luyện .
    Thân!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12