Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21

Chủ đề: Vợ và bồ

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi aiki
    Số 1 Zen!!!:no1: :no1: :no1: :no1:

Để hôm nào đưa bà xã đọc wá! Nếu mấy người mà thấy tui vắng bóng 1 thời gian trên diễn đàn thì hiểu tại sao nhe .... :ieek: :ieek: :ieek: :lol: :lol:
    Đừng có dại mà đưa Chi Vinh đọc nhe Anh Vinh... Để anh em mình có dịp OFFLINE vao năm tới chứ huynh..

Zen ơi !!! 1 lần nữa anh cầu nguyện cho em...Amen ! Nam mô a di đà Phật !!!!

:friends: :friends:

noface
    Guest
    Cool, chào mừng anh DCH đã trở lại sau một thời gian vắng bóng, nay tái xuất giang hồ :drinks: ,không khí của HKD sẽ tươi vui trở lại :bigsmile: :bigsmile: , có gì vui thì kể cho anh em cùng nghe nha anh :biggrin:

@ bác Zen: hôm nay bác gan lắm mới hoành hành như vậy ha bác? hay bác biết anh DCH mới dzìa sẽ bênh vực cho bác phải không? Mà dù sao lần này cũng cảnh báo trước với bác, tội bác Noface đã ghi lại cùng với những tội khác của anh DCH. Lần offline này xin bác vui lòng chuẩn bị bông băng thuốc đỏ(nếu cho anh DCH luôn thì càng tốt :lol, và nên trả vé khứ hồi về Sing đi ạ, vì bác sẽ được ở lại Việt Nam thân yêu của chúng ta trong một thời gian khá dài (lý do: chữa lành vết thương do tội " thần khẩu hại xác phàm" :ieek: :lol: ).Xin báo cho bác biết trước để bác có thời gian thu xếp.
    Thân

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi noface
    Cool, chào mừng anh DCH đã trở lại sau một thời gian vắng bóng, nay tái xuất giang hồ :drinks: ,không khí của HKD sẽ tươi vui trở lại :bigsmile: :bigsmile: , có gì vui thì kể cho anh em cùng nghe nha anh :biggrin:

@ bác Zen: hôm nay bác gan lắm mới hoành hành như vậy ha bác? hay bác biết anh DCH mới dzìa sẽ bênh vực cho bác phải không? Mà dù sao lần này cũng cảnh báo trước với bác, tội bác Noface đã ghi lại cùng với những tội khác của anh DCH. Lần offline này xin bác vui lòng chuẩn bị bông băng thuốc đỏ(nếu cho anh DCH luôn thì càng tốt :lol, và nên trả vé khứ hồi về Sing đi ạ, vì bác sẽ được ở lại Việt Nam thân yêu của chúng ta trong một thời gian khá dài (lý do: chữa lành vết thương do tội " thần khẩu hại xác phàm" :ieek: :lol: ).Xin báo cho bác biết trước để bác có thời gian thu xếp.
    Thân
    Từ nay trở đi, mọi POST của DCH về phái đẹp, tất cả là do anh ZEN cung cấp, bổ túc... Và Zen là người chính nghĩa...Sẽ hy sinh cho anh em không hế hối tiếc. Cứ đè Zen ra mà tính sổ bụi đời nhe Noface.

Thân mến:friends: :friends:

Senior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi DCH

Từ nay trở đi, mọi POST của DCH về phái đẹp, tất cả là do anh ZEN cung cấp, bổ túc... Và Zen là người chính nghĩa...Sẽ hy sinh cho anh em không hế hối tiếc. Cứ đè Zen ra mà tính sổ bụi đời nhe Noface.

Thân mến:friends: :friends:
    hihi!thế thì anh Zen sẽ lãnh "phần thưởng" nhìu hơn nhá!còn anh DCH cũng có"phần thưởng"nhỏ đấy!:iwink:

JingZhongBaoGuo
    Guest
    Đọc mấy bài thơ cũng anh dành phụ nữ quá tuyệt đúng là anh Zen và DCH cần nhiều phần thưởng thật kaka
    Nhưng các bạn gái cần đọc xong cần rút ra nhiều kinh nghiệm hơn chút để sau này chiều các ông xã một chút đừng để anh Zen có cảm hứng sáng tác như vậy nữa BaoGuo nghĩ chắc anh Zen có thực tế ngoài đời như thế nên mới có cảm hứng sáng tác bài thơ như thế đúng không anh kaka:biggrin:
    :laugh: Phải copy để dành cho bà xã tương lai xem mới được mà ở đây có ai đăng ký làm bà xã baoguo không vậy ta:bigsmile:
    Mà thôi để kiếm vợ ngoài trang web HKD chứ để đêm về mất ngủ và rớt xuống giường mất hehe:lol: :lol: :lol:

Moderator
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi JingZhongBaoGuo
    Đọc mấy bài thơ cũng anh dành phụ nữ quá tuyệt đúng là anh Zen và DCH cần nhiều phần thưởng thật kaka
    Nhưng các bạn gái cần đọc xong cần rút ra nhiều kinh nghiệm hơn chút để sau này chiều các ông xã một chút đừng để anh Zen có cảm hứng sáng tác như vậy nữa BaoGuo nghĩ chắc anh Zen có thực tế ngoài đời như thế nên mới có cảm hứng sáng tác bài thơ như thế đúng không anh kaka:biggrin:
    :laugh: Phải copy để dành cho bà xã tương lai xem mới được mà ở đây có ai đăng ký làm bà xã baoguo không vậy ta:bigsmile:
    Mà thôi để kiếm vợ ngoài trang web HKD chứ để đêm về mất ngủ và rớt xuống giường mất hehe:lol: :lol: :lol:
    Zen làm gì có đủ trình độ và kinh nghiệm "đau thương" để sáng tác hay vậy, sưu tầm đó

@DCH: anh chạy hông thoát đâu anh ui, khẹc khẹc, ít nhất cũng còn chị Gấu bên Úc xử lí anh, bên đây hun có "của quý" nào hít, hehehe
    I have faith in life, and life responds in kind.

psi_ops2001
    Guest
    zen mấy nay thấy sưu tầm thơ ca ko vậy cà :blink: :bigsmile: :bigsmile:

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Zen
    Zen làm gì có đủ trình độ và kinh nghiệm "đau thương" để sáng tác hay vậy, sưu tầm đó

@DCH: anh chạy hông thoát đâu anh ui, khẹc khẹc, ít nhất cũng còn chị Gấu bên Úc xử lí anh, bên đây hun có "của quý" nào hít, hehehe
    TIN MỚI NHẤT ! HOT NHẤT !!!!!

Anh ZEN lúc nầy đang yêu... "yêu" nên chàng yêu thơ, làm thơ... viết về thơ,

Hôm có nghe ai đó nói là có MOD nào lấy sắp cưới dzợ?.. Chắc là ZEN hả ZEN?

Đừng cho chơi ngu lấy tiếng khôn nhe...hehehe !

Thân:friends: :friends:

psi_ops2001
    Guest
    hả anh zen đang yêu :dazzler:

Moderator
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi DCH

TIN MỚI NHẤT ! HOT NHẤT !!!!!

Anh ZEN lúc nầy đang yêu... "yêu" nên chàng yêu thơ, làm thơ... viết về thơ,

Hôm có nghe ai đó nói là có MOD nào lấy sắp cưới dzợ?.. Chắc là ZEN hả ZEN?

Đừng cho chơi ngu lấy tiếng khôn nhe...hehehe !

Thân:friends: :friends:
    hehe, hông có nghen, Zen cũng có làm thơ đó, mà thơ thất tình, hehehe
    mà anh DCH hông tung tin đồn nhảm nghen, anh tung tin dzị rùi làm sao em làm ăn gì được nữa :icool: :icool: :icool: :unsure: :unsure: :huh: :huh:
    I have faith in life, and life responds in kind.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối