Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: Tin vui: Tác giả đã chính thức cho phép chúng ta dịch sách và chu

Administrator
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Zen

Zen chưa có ghệ anh DCH ui, hehehe, đang là hội trưởng hội độc thân sành điệu Singapore nè.

Mà có viết thư hay hùi nào đâu, nếu viết thư hay thì h đâu phải ngồi ca "Đời tui cô đơn nên yêu ai cũng cô đơn", hehehe:ihmm:
    Cái này có lẽ tin được. Có ghệ chàng ta lo viết thư, đi chơi với ghệ chứ đâu có giờ để dịch ebook. Lúc đó khó mà thấy him ló mặt trong này đó
    NgDaLat
    Nhớ ơn các bậc sinh thành, dưỡng dục, dạy dỗ

Senior Member
    Thanks
    0
    Sau đây là nguyên văn email trả lời thư của ổng (Jason Nguyen là Zen):
    From: "Howard Bornstein" <bornstein@designeq.com> Add to Address Book Add Mobile Alert
    Subject: Re: Seeking agreement to translate "Aikido from the inside out"
    Date: Mon, 19 Jun 2006 23:09:43 -0400
    To: "Jason Nguyen" <xxx@yahoo.com>

Địa chỉ email của zen hay thật ! Hèn gì ông Howard chậm trả lời thư. Chắc ông ta tưởng kỳ này trúng lớn, sách aikido mà được một tổ chức xxx cỡ playboy hay penthouse mà dịch ra việt ngữ thì lời to, biết đâu còn dựng thành phim nữa ! Hàhà, tưởng tượng bộ phim có tựa đề "Võ tình thương, from the inside out ", kịch bản do xxx@yahoo.com biên soạn ...

Moderator
    Thanks
    0
    chời, anh levan hông chơi đâm chọt nghen... xxx là để hide cái email thật àh. Tại vì để email thật lên, sợ các bạn nữ trong HKD ái mộ gửi thư làm wen nhiều wá đó mà :focus: :focus:
    I have faith in life, and life responds in kind.

Senior Member
    Thanks
    0
    Hic, ở mục này toàn đực rựa ko cũng giấu mail nghen anh Zen! HEheh, VIP quá! Giỡn chớ cảm ơn anh ZEN nhiều! xxx@yahoo.com hahaha
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi levan
    Sau đây là nguyên văn email trả lời thư của ổng (Jason Nguyen là Zen):
    From: "Howard Bornstein" <bornstein@designeq.com> Add to Address Book Add Mobile Alert
    Subject: Re: Seeking agreement to translate "Aikido from the inside out"
    Date: Mon, 19 Jun 2006 23:09:43 -0400
    To: "Jason Nguyen" <xxx@yahoo.com>

Địa chỉ email của zen hay thật ! Hèn gì ông Howard chậm trả lời thư. Chắc ông ta tưởng kỳ này trúng lớn, sách aikido mà được một tổ chức xxx cỡ playboy hay penthouse mà dịch ra việt ngữ thì lời to, biết đâu còn dựng thành phim nữa ! Hàhà, tưởng tượng bộ phim có tựa đề "Võ tình thương, from the inside out ", kịch bản do xxx@yahoo.com biên soạn ...
    Trời ơi ! Vậy mà H tui cứ tưởng thiệt, cứ tưởng là Bác Zen - Chủ tọa hội Phờ-Lây-Bôi, nên tui có gởi mấy cái email vô XXX@yahoo.com để xin làm hội viên.

Ai ngờ email bị BOUND hết trơn ! Kỳ nầy bác Zen chơi bứt gân anh em thật rồi.

Mình cũng cần email đính chính lại với Ông Howard mới được, cho ổng biết Hiepkhidao.com > Chính là Aikido chứ không lão tưởng hiepkhidao.com tương đương với XXX.COM thì bỏ mẹ !... Mới có ông nội chủ tịch với email xxx,yahoo.com...

Quá trời Bác Zen !!! yêu cầu mấy chị loại Bác Zen ra danh sách "Trai khôn tìm vợ chợ đông, gái khôn tìm chồng ở Hiệp Khí Đạo Cơm" nhe...

Thân mến.

Senior Member
    Thanks
    0
    Vì zen là hội trưởng hội độc thân sành điệu singapore, lại mang biệt hiệu xxx@yahoo.com, thế nào zen cũng biết nhiều chuyện vui về khu Geylang. Zen chia xẻ với bà con vài chuyện vui này trong phần Thư giãn được không ?
    :biggrin: :bigsmile: :dazzler:

Moderator
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi levan
    Vì zen là hội trưởng hội độc thân sành điệu singapore, lại mang biệt hiệu xxx@yahoo.com, thế nào zen cũng biết nhiều chuyện vui về khu Geylang. Zen chia xẻ với bà con vài chuyện vui này trong phần Thư giãn được không ?
    :biggrin: :bigsmile: :dazzler:
    anh Levan muốn biết chuyện gì cụ thể đi anh, hehe, Geylang có nhiều lor lắm, mỗi lor có cái hay riêng của nó. Khi nào anh ghé Sing Zen sẽ dẫn anh đi nhậu cháo ếch đặc sản ở Geylang :lol: :lol: :lol: :friends:

Senior Member
    Thanks
    0
    Zen có hỏi ông đó về việc ghi tên những người dịch lên file PDF luôn chưa ? Dù sao cũng là tác giả bản tiếng Việt chứ .
    :no1: 100 cái Koshi đang chờ Zen, Offline về nhận luôn :biggrin:

Moderator
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Yo
    Zen có hỏi ông đó về việc ghi tên những người dịch lên file PDF luôn chưa ? Dù sao cũng là tác giả bản tiếng Việt chứ .
    :no1: 100 cái Koshi đang chờ Zen, Offline về nhận luôn :biggrin:
    chắc mình ghi
    Dịch thuật: Anh chị em ái hữu http://hiepkhidao.com
    Sau mỗi phần (chương) mình sẽ ghi cụ thể tên người dịch. Em nghĩ ghi vậy chắc ko có vấn đề gì, ổng cũng muốn mình ghi ai dịch mà

noface
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Zen

Zen chưa có ghệ anh DCH ui, hehehe, đang là hội trưởng hội độc thân sành điệu Singapore nè.

Mà có viết thư hay hùi nào đâu, nếu viết thư hay thì h đâu phải ngồi ca "Đời tui cô đơn nên yêu ai cũng cô đơn", hehehe:ihmm:
    Bác Zen được mọi người khen dữ quá chắc lỗ mũi sắp nổ rùi phải không? Dù sao cũng gửi lời hâm mộ tới bác.:drinks:.Còn về chuyện bác còn cô đơn thì Noface xin đại diện cho mấy chị em HKD.com sẽ giúp đỡ bác tận tình trong việc tìm ghệ cho bác.:icool: Nếu bác có để ý ai trong diễn đàn thì xin email cho Noface(trừ bà mai ra :bigsmile: ), Noface sẽ giúp đỡ bác hết mình; coi như là 1 phiếu quà tặng của noface gửi tới bác.:iwink: Thân:laugh:

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối