Trích dẫn Gửi bởi aikidude

haha...trơi` nắng đổ lửa dzậy ma` sao anh không vô nha` nói chuyện, lại đứng ngoai` coi. Cái nay` la` anh đứng rinh`canh mấy tên dê, hay la` trông` cây si trước cửa hang` đây? :lol: :lol:

Ngoai` ra cô cháu nay` chắc thuộc dạng " Hang` trưng bay`, cấm sơ`", hay " Xin đưng` sơ` vao` hiện vật " :biggrin:
Không dám vô đâu bác Dude ơi ! Vào anh em buồn buồn cho vào phát Atemi hay Yap-Chagi thì bỏ mạng xa trường.

Mình mới nhận được email của Thầy QUỲ đó Bác Dude, Bác Dude và anh em xem nè nhe:

" From: Thầy Quỳ (IP:283.172.37463)
To: Hung Dang (IP: 726.263.32888)

Hùng thương mến.

Thầy và Cháu...... (Tên của nàng - Cái nầy DCH tự ý DELETE kèo anh em biết tên thì DCH có thêm nhiều đối thủ) lúc nào cũng nhớ đến em.

Không biết sao tiệm của Thầy mấy bửa nay đông nghẹt các anh thanh niên tuổi từ 12-55, khi Thầy hỏi mua gì thì người nào cũng nói là mình dân học Hiệp Khí Đạo môn võ của tình thương, và là bạn của cái ông nội nào trên diễn đàn gì gì hiepkhidao.còm.. còm gì gì đó. Mà Thầy cón ngạc hơn ngạc nhiên là Thầy chưa bao giờ bán các loại vũ khí như Jo, Bo, Taito của Hiệp Khí đạo hay quảng cáo trên báo Hiệp Khí Đạo bao giờ, Thầy thật sự khó hiểu vì sao? Họ đến đây với mục đích gì nhỉ?

Em có biết tại sao không?

Chúc em luôn khỏe.

Bàn tay thép trên trái tim từ ái."

:friends: :friends:

Thân mến.