Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Chủ đề: Con gái hơn con trai???

Guest
    Guest

Con gái hơn con trai???

Mấy hôm rồi nói đến chuyện đàn bà - đàn ông, bây giờ xin đổi đề tài.. Con gái và con trai nhe !

Theo nghiên cưu mơi nhât của viện Gallop Poll của Anh Quốc...con gai dê hơn con trai !, không tin hả? xem nè:

- Ăn mă?c thiêu va?i hơn con trai.

- Ra đươ`ng toa`n thây con gai ôm con trai, co`n con trai thi` ôm ...xe may, mắt nhìn đâm đâm về phía trước, xem xe chạy quanh và xem cả công an.

- Con gai gia? vơ` quên đem áo la?nh đê? ôm con trai (con trai ma` thê la`...bi? ăn tat).

- Gia? vơ` sơ? ma đê? ôm con trai...cho du` ba?n thân co`n đang sơ? hơn ca?...ma, nhất quỷ nhì ma thứ 3 con gái mà.

- Còn ví dụ 2 người đang ngồi trong công viên:
    Con trai (đang ko nghĩ gì)
    Con gái: anh đang nghĩ gì đấy, anh yêu?
    Con trai: À, ờ.. anh đang nghĩ giống em.
    Con gái: Èo, anh này bậy bạ thế ?!!! Hi Hi

Sưu tầm.

Thân mến.:friends: :friends:

Guest
    Guest
    good good:no1:
    anh DCH ko sợ bị các chị đuổi đánh à:danger:

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi angle_love
    good good:no1:
    anh DCH ko sợ bị các chị đuổi đánh à:danger:
    Angle_love ơi !

Sớm muộn gì cũng bị mấy chị đánh chết, nên đâu có còn càm giác sợ hải giửa biên giới chết và sống, xá gì đuổi đánh.

Thanks for caring.

Thân mến

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Theo nghiên cứu mới nhất c?a vi?n Gallop Poll c?a Anh Qu?c...con gái dê hơn con trai !,
    Ci ny không c?n Gallop Ga li?c g h?t tui cung tin anh DCH ơi!

M sao l? ghê, không th?y 'c?a qu' no tr? l?i h?t z?y! Ch? G?i Khô b, Noface, Sumo v ch? Bucat đâu m?t tiêu ri??? Không tr? l?i c nghia l ch?p nh?n đ?y m?y b?n .... :funny: :funny: :funny: :lol: :lol: :lol: :laugh: :laugh: :laugh: :drinks:
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Junior Member
    Thanks
    0
    Không trả lời có nghĩa là chấp nhận đấy mấy bạn
    em phản đối. mấy chị ơi vô phản đối giống em đi mấy chị:smug:
    AIKIDO TENSHINKAI!!!!!!^^ ^^ ^^
    http://i81.photobucket.com/albums/j2...13160511ho.gif full househttp://i81.photobucket.com/albums/j2...t_712/f926.jpgsao mình mê hai con này ghia

Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi DCH
    -1 Ăn mặc thiếu vải hơn con trai.

-2 Ra đường toàn thấy con gái ôm con trai, còn con trai thì ôm ...xe máy, m?t nhn đâm đâm v? pha trư?c, xem xe ch?y quanh v xem c? công an.

-3 Con gái giả vờ quên đem o lạnh để ôm con trai (con trai mà thế là...bị ăn tát).
    Bac DCH noi oan nghen , de con dua dan chung ra cho bac coi ne:
    1/Bay gio , con trai cung an mac thieu vai ko kem con gai , bang chung la Bi-Rain, moi lan dang hat giua chung la xe ao quang cho fan .(hehe , sorry ai than tuong Bi-Rain nghen , tai noi that thoi muh)!!
    2/Con coi trong may bo film , toan thay con trai keo tay con gai lai om thoi , dau phai con gai tu nguyen lam dau!! (qua chinh xac!!)
    3/Hic hic , cai nay lai con ko chinh xac hon nua , bang chung la trong may bo film ( lai film , may bac thong cam nghen , tai ghien film lam!!) con gai thay hoi lanh lanh , la con trai tu nguyen ( cai nay la tu nguyen nghen , ko co bat buoc) coi ao khoac dua cho con gai mac thoi!!
    Do la nhung = chung con thu thap duoc tu film va thuc te ngoai doi do , may chi em , su ty , su muoi coi co chinh xac ko nghen!!
    (Sorry bac YO nghen va cac MOD nua , tai dzi win XP cua con no bi hu roi , che do go TV cua HKD cua win 98 ko xai duoc nen con ko go TV duoc , nhung tai dzi 8 qua nen ko the ko post bai len , nen may bac thong cam cho con nghen , neu thay tinh hinh ko on thi xoa bai nay cung duoc , de bua khac con post bai khac dzay, nhung dung treo nick con nghen , hic hic , thuong tinh con em nho nghen may bac)!!:isad: :isad: :isad: :isad: :sad: :sad: :flirt: :disappoin :danger:

Senior Member
    Thanks
    0
    em cũng đồng ý với aikido girl và cutemoon:những dẫn chứng anh DCH nói chỉ đúng trong 1 số trường(tỉ lệ là 0.0000001%)còn những dẫn chứng của cutemoon có sức thuyết phục hơn(tỉ lệ là 99.9999999%):iwink:

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cutemoon41
    Bac DCH noi oan nghen , de con dua dan chung ra cho bac coi ne:
    1/Bay gio , con trai cung an mac thieu vai ko kem con gai , bang chung la Bi-Rain, moi lan dang hat giua chung la xe ao quang cho fan .(hehe , sorry ai than tuong Bi-Rain nghen , tai noi that thoi muh)!!
    2/Con coi trong may bo film , toan thay con trai keo tay con gai lai om thoi , dau phai con gai tu nguyen lam dau!! (qua chinh xac!!)
    3/Hic hic , cai nay lai con ko chinh xac hon nua , bang chung la trong may bo film ( lai film , may bac thong cam nghen , tai ghien film lam!!) con gai thay hoi lanh lanh , la con trai tu nguyen ( cai nay la tu nguyen nghen , ko co bat buoc) coi ao khoac dua cho con gai mac thoi!!
    Do la nhung = chung con thu thap duoc tu film va thuc te ngoai doi do , may chi em , su ty , su muoi coi co chinh xac ko nghen!!
    (Sorry bac YO nghen va cac MOD nua , tai dzi win XP cua con no bi hu roi , che do go TV cua HKD cua win 98 ko xai duoc nen con ko go TV duoc , nhung tai dzi 8 qua nen ko the ko post bai len , nen may bac thong cam cho con nghen , neu thay tinh hinh ko on thi xoa bai nay cung duoc , de bua khac con post bai khac dzay, nhung dung treo nick con nghen , hic hic , thuong tinh con em nho nghen may bac)!!:isad: :isad: :isad: :isad: :sad: :sad: :flirt: :disappoin :danger:
    CUTEMOON41 !

Gọi BÁC YO, các MOD, BÁC DCH... Rồi xưng CON nữa thì quá đáng... quá xúc phạm danh dự người đàn ông, tóc chỉ lâm râm vài sợi bác, Xin Dì CUTEMOON41 đổi lại cách xưng hô, đúng với phong tục và văn hóa Việt Nam có 4000 năm văn hiến ! Nếu không các MOD sẽ xóa NICK luôn.

1. Bi-Rai - Không tính vì nghe những người bạn hàn Quốc nói Chị/anh ta là Pê-Đê... (Sory anh chị em nào tôn Chị ta là thần tượng !

2. Phim... người ta gọi nó là "Make Believe"... tức làm cho người khác tin vào ảo tưởng, nếu tác giả, đạo diễn cuốn phim đó có vợ, có bạn gái thì phải làm và viết như vậy trong him tất cả vì áp lực của tình yêu, chuyện đó không tính. Chừng nào tác giả phim hay đạo diễn là nhà tu chân chính, lúc đó DCH tui và anh em mới tin là phim đúng.

hehehe...

Thân mến.

Senior Member
    Thanks
    0
    Chà, sao mà thấy anh DCH cứ hay post bài tấn công chị em phụ nữ quá nhỉ. Số topic tấn công chị em của anh DCH cũng đếm đủ bàn tay rồi đấy nhỉ.
    COn gái ăn mặc thiếu vải cũng là do mấy nhà thiết kế thời trang thôi à. Mọi người thấy ko, các nhà thiết kế thời trang nổi tiếng trên thế giới hầu như là đàn ông. Xu hướng ăn mặc của chị em như thế nào cũng là do mí ông định hướng. Vậy thử hỏi là ai dê hơn ai?:laugh: :laugh: :laugh: :laugh:

Senior Member
    Thanks
    0
    Hic, mấy ông design mà mấy cô chịu mặc thì ổng mới design chứ chị! Ko có cầu thì làm sao có cung chị ưi, hehe! -->Con gái thích mặc đồ hở hang nhiều hơn con trai! -> Con gái dê hơn con trai ! Hehe

KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối