Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Con gái hơn con trai???

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi souxauxi
    DCH,

DCH post còn thiếu một điều:biggrin:

S tiếp dùm đi mà... sau nầy sẽ đền ơn !!!.. Em lấy chồng anh sẽ tính cho... Tặng em 1 thúng xôi vò... 1 tim lạnh ngắt.. một vò rượu Tây !!!

Thân mến:friends: :friends:

Member
    Thanks
    0
    Hic! Vấn đề này thì các huynh có phần thất lễ với chị em rùi! Ví du như chuyện các huynh chở ban gái theo mà cô ấy giả vờ quên mang áo lạnh để ôm các huynh cho ấm thì ko phải là đúng ý các huynh quá rồi sao. Còn nếu như các cô ấy lúc nào cũng ý tứ ra đường mang theo áo lạnh để giữ ấm cho mình để khỏi phải ôm các huynh thì không phải là dù đang mặc áo ấm đầy đủ nhưng anh em mình vẩn thấy "lạnh lưng" đến tấu xương àh! :lol:

"...Xưa nay nhân giả là vô địch.
    Lọ phải khư khư thích chiến tranh."

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi claude.huynh
    Hic! Vấn đề này thì các huynh có phần thất lễ với chị em rùi! Ví du như chuyện các huynh chở ban gái theo mà cô ấy giả vờ quên mang áo lạnh để ôm các huynh cho ấm thì ko phải là đúng ý các huynh quá rồi sao. Còn nếu như các cô ấy lúc nào cũng ý tứ ra đường mang theo áo lạnh để giữ ấm cho mình để khỏi phải ôm các huynh thì không phải là dù đang mặc áo ấm đầy đủ nhưng anh em mình vẩn thấy "lạnh lưng" đến tấu xương àh! :lol:
    Huynh không biết câu... Đã yêu thì yêu cho trót.. Đừng như cơn gió thấp thoáng đầu chuông sao?... Nếu mấy cô ôm tụi tui thì được nhưng nếu anh em chúng tui ôm lại thìa các cô sẽ nói... Anh bao nhiêu tuổi vậy anh?... "35 hả cha?".. Cái đó không công bằng !!! Bộ tụi tui không biết lạnh à !

Thân mến:friends:

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123