Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Bài dịch phần Hòa Hợp, Atemi và Kỹ Thuật

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Zen
    cứ từ từ mà dịch cucat ơi, đâu có ai hối thúc em đâu. Mà như Zen đã nói lúc trước áh, dịch ko được hay lắm hay dịch chậm cũng đâu có sao, miễn là có lòng là đáng quí rùi :friends: :friends: :friends: Together we can make a difference
    Thật tình xin lổi các anh em nhe, phần tui công nhận là tương đối dễ nhưng lại chậm chạp quá, vì 3 lý do sau đây:

1. World Cup... bạn bè ai cũng nói về World Cup.. Mình đi lo Aikido, anh em chưởi quá.

2. Đang thất tình, người yêu cũ gởi thiệp mời đám cưới, đi lấy cái thằng mà hồi xưa tui cho là cả quỷnh nhất trong đám bạn (Nến quý bạn thấy tui thâm thù con gái, đàn bà, cứ đã kích đàn bà... Đàn bà.. hận đàn bà... lưởi dao đâm thấu tim !..... (Buồn quá không làm gì nổi)

3. Mấy tuần nay là Nightshift... Làm từ 7-2am, mệt quá...

Nhưng sẽ xong trong vai ngày nữa nhe anh em.

Sorryyyyyyyyyyy...

Thân.:focus:

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Khg sao đâu anh DCH! chừng nào có cũng được! Bi zờ mơi biết lý d tại sao tự nhièn lại có nhiều bài 'tấn công' của quý wá ...:laugh: :laugh: :laugh:
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Moderator
    Thanks
    0
    thành thật chia bùn dzới anh DCH :friends: . Mà hun sao anh ơi, người ta nói "bồ là fù du, tri kỉ (như mấy anh em trong HKĐ nè) mới khó tìm". Nhưng hông tìm được cái dễ là fù du, làm sao tìm được cái khó là tri kỉ. Chúc anh sớm khôi fục lại fong độ như xưa nhanhriate:
    I have faith in life, and life responds in kind.

Senior Member
    Thanks
    0
    - He, anh DCH ưi , đợi đến khi cổ là "gái một con trông mòn con mắt" áh!
    -,...Em nói giỡn chớ chia bùn với anh DCH,..hehe,..hỏi sao mấy "của quý" hổng bị anh DCH...."attack" dễ sợ!
    - He, Em cảm ơn các anh thông cảm dùm em, em sẽ cố gắng hết sức! :biggrin:
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

Administrator
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi DCH

2. Đang thất tình, người yêu cũ gởi thiệp mời đám cưới, đi lấy cái thằng mà hồi xưa tui cho là cả quỷnh nhất trong đám bạn (Nến quý bạn thấy tui thâm thù con gái, đàn bà, cứ đã kích đàn bà... Đàn bà.. hận đàn bà... lưởi dao đâm thấu tim !..... (Buồn quá không làm gì nổi)

Anh DCH iêu vấu

Kinh nghiệm xương máu của tui là phe kep tóc thích mí anh khù khờ. "Lù khù ôm lu mà chạy" mở. Lù Khù khác NGU à nha

Tại sao tại sao ??? Dễ hiểu thôi. Ai lù khù tức là hiền. Mà hiền thì "chồng ...... hiền dễ khiến" và chung thủy (Chồng em khờ thí mồ, cô nào mà thèm)
    NgDaLat
    Nhớ ơn các bậc sinh thành, dưỡng dục, dạy dỗ

Senior Member
    Đang ở
    Thanks
    0
    hehe... dude nhận dịch 2 phân` ma` bữa giơ` lam` chưa xong, sợ bị anh em dũa quá xá. Nay anh DCH cũng lam` chưa xong, cũng có chỗ dựa. Lam` vê` mệt, ngôi` tán dóc chút đính được, chứ bắt đâu` ngôi` viết gi` dai` dai` la` hai con mắt nó díp lại.

anh DCH cứ tư` tư` ma` dịch nghen, chưng` nao` xong nói dude trước để dude chạy nước rút với anh cho kịp :lol:
    "Aikido is Commitment and Perseverance"

Guest
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NgDaLat

Anh DCH iêu vấu

Kinh nghiệm xương máu của tui là phe kep tóc thích mí anh khù khờ. "Lù khù ôm lu mà chạy" mở. Lù Khù khác NGU à nha

Tại sao tại sao ??? Dễ hiểu thôi. Ai lù khù tức là hiền. Mà hiền thì "chồng ...... hiền dễ khiến" và chung thủy (Chồng em khờ thí mồ, cô nào mà thèm)
    Cảm ơn các anh em thông cảm, và lời động viên cùng chia buồn rất ư là tình nghĩa đệ huynh thắm thiết nhe.. các anh NgDalat, Anh Aiki, các em Cucat, Zen v.v..

Anh NgDalat: ý anh nói như Ông bà mình nói: Củi khô dễ nấu... Chồng (xấu) ngu dễ xài heehehe... Thân.

Dude: Cuối tháng nhe DUDE... Còn 2 tuần nữa bằng bất cứ giá nào cũng phải xong nhe. Thân.

Khỏe nhe bà con.:friends: :friends:

tranhunglam
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi DCH

Thật tình xin lổi các anh em nhe, phần tui công nhận là tương đối dễ nhưng lại chậm chạp quá, vì 3 lý do sau đây:

1. World Cup... bạn bè ai cũng nói về World Cup.. Mình đi lo Aikido, anh em chưởi quá.

3. Mấy tuần nay là Nightshift... Làm từ 7-2am, mệt quá...

Nhưng sẽ xong trong vai ngày nữa nhe anh em.

Sorryyyyyyyyyyy...

Bữa giờ không vào nên không biết anh DCH có chuyện buồn. Hic, "hỡi thế gian tình là gì..."
    Em chọc anh thôi, em cũng đã bị một lần, không làm gì nỗi trong mấy tháng trời.
    Nhưng anh cứ yên tâm hén, phong độ như anh sẽ không khó tìm người phụ nữ hiểu mình đâu
    :drinks:

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123