Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: Chút xíu về việc Xếp đồ

Senior Member
    Thanks
    0
    He, thêm một cách nữa! Cảm ơn anh Aiki ! :funny:
    KCT không phải là ngón tay, cũng không phải là mặt trăng, KCT là con đường nằm giữa hai thứ đó

http://www.khongchieuthuc.net

psi_ops2001
    Guest
    :laugh: :laugh: :laugh: ! chú aiki chụp hình còn lưư lại bàn chân chú kìa ! giống anh cucat quá !! thanks chú nhiều nha :bigsmile:
    thân

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    1 cách khác nữa ...

Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Senior Member
    Thanks
    0
    Nhìn anh Aiki với Cucat chỉ cách xếp đồ nghĩ lại mình sao thấy mình giống gói bánh tét hơn là xếp đồ :bigsmile: Khi tập xong cứ việc nắm quần áo lại cuộn tròn lại lấy đai cột lại thế là xong nhanh gọn lẹ :lol: :lol: Chỉ có Hakama là phải xếp cho đẹp thôi vì xếp ẩu mất nếp mất ly hết :bigsmile: :bigsmile: . Phải in bản này về nhà học xếp thôi

magic_cat
    Guest
    Anh Yo nha'c moi nho', co ban na`o co' huong dan chi gap Hakama ko?, chi cho mi`nh voi'.

Tinyboy344
    Guest
    cái áo của mình dày lắm hình như la dày hơn đồ o Vietnam nhiều, muốn xếp kiểu đó thiệt la không ổn đó nha, o day không ai biết cái chi hết. :dry:

Bạn đã bị xóa NICK, tuy nhiên DCH xin để đây để chúng ta cùng có chung khái niệm, thế nào là tư cách của một người vô học thức hay có giáo dục, để không có thể trách MOD của HKD.COM khó khăn hay rắc rối. Nếu bạn là MOD bạn sẽ hành xữ thế nào với 1 thông điệp như trên?.

utmeo
    Guest
    :redface: xau ho qua ah!...Thay anh cucat chi~ sep do..meo thay meo sep do cu y nhu cuon banh cuon vay doa..:happytear ...tu nay phai hoc cach sep do lai thui.....:flirt: Du sao cung cam on da~ chi meo cach sep do nhin gon hon nhieu..:laugh: ...:bub:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12