Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: RMIT AIKIDO SEMINAR 2009

rmitvn-aikido
    Guest

Vào 3 ngày 10, 11, 12 tháng 4 năm 2009, Câu Lạc Bộ Aikido cuả trường Đại Học Quốc Tế RMIT Vietnam-SGS hân hạnh được đón tiếp Shihan Morihita Fukakusa (7th dan, Aikido Thailand) hiện đang là chủ tịch Liên đoàng Aikido Châu Á và Sensei Freddy Khong (5th dan, Aikido Singapore) , shihan Takao Hatori
    Không những thế, với tiêu chí hoạt động "RMIT AIKIDO mong muốn làm bạn với tất cả mọi người ở khắp nơi trong nước lẫn ngoài nước" nên RMIT Aikido hân hạnh đươc đón tiếp các CLB Aikido ở Việt NAm tham gia, giao lưu và học hỏi.

Phí tham dự : 200.000 VND / người
    (Giá cũ là 150.000, nhưng lần này RMIT AIKIDO đã mời đuợc thầy Takao Hattori một trong những nguời giỏi về gậy và kiếm trên thế giới nên giá cả đã có thay đổi)
    Nếu các bạn muốn tham dự thì dowload form đăng ký tham dự ở đây:
    http://www.mediafire.com/file/mlm1tngjiyi/Don dang ky.doc
    Và đây là chương trình tập huấn
    http://www.mediafire.com/file/ormonumjdmz/chuong trinh tap huan tai RMIT.doc
    và gửi email về theo địa chỉ : s3194549@rmit.edu.vn (Truong Ho Bao Dien, President of RMIT AIKIDO Club)
    Hoặc có thể vào trực tiếp tại trường RMIT, (T.H.B.Điền-0902.342.193)
    Địa chỉ : 702 Nguyen Van Linh - Tan Phong - QUan 7 - TP.HCM

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Hay quá! thầy Fukakusa là bạn thân của thầy Tamura. Xui là tu ở quá xa và khg tham dự được! Những ai ở SG và có đủ điều kiện thì nên tham dự nhe!
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

rmitvn-aikido
    Guest
    Uhm tat cả mọi người đều tham gia đươc , Aikido RMIT Hà Nội cũng tham gia

Senior Member
    Đang ở
    Saigon, Vietnam
    Thanks
    19
    Rmitvn-aikido có thể cho mình lịch cụ thể không? Để mình thu xếp tham dự. Hôm trước không đi dự được tập huấn hôm 28-29 Mar rồi kì này cố gắng đi mới được. Hình như chi phí là 400,000 d phải không bạn?

rmitvn-aikido
    Guest
    Mình đã up "form đăng ký" và "chứong trình" các bạn có thể download

rmitvn-aikido
    Guest
    B n David nhớ đọc kỹ nha, mình có nói rõ về chi phí rồi đó, 200.000 cho 1 người tham gia tập huấn, bạn chĩ cần điền đủ form và gửi về mail theo đia chỉ của poster, hoặc củng có thể vào trực tiếp tại trường ở 702 Nguyen Van Linh Quan7, lien lac voi president của mình,
    Thks