Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: MOD diễn đàn

Junior Member
    Đang ở
    SG
    Thanks
    0
    Cho thắc mắc chút,

A. Hiện nay BQT diễn đàn gồm những ai vậy? Tui mới vô diễn đàn nên không biết, muốn nắm rõ chút đó mà.
    B. bài "Chịu hết nổi rồi" trong mục thư giãn vì sao bị xóa? Cho biết nguyên nhân được không?

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Trích dẫn Gửi bởi aikikara
    A. Hiện nay BQT diễn đàn gồm những ai vậy? Tui mới vô diễn đàn nên không biết, muốn nắm rõ chút đó mà.
    B. bài "Chịu hết nổi rồi" trong mục thư giãn vì sao bị xóa? Cho biết nguyên nhân được không?
    A- Mod thì nhiều lắm, 6-7 người lận, từ từ rồi aikikara sẽ nhận ra.Dưới nick có chữ Mod đó.

B- Theo tui biết thì bài "chịu hết nổi" bị xoá vì chủ bài yêu cầu thì phải. BQT tính để bài đó vài ngày rồi khoá lại nhưng theo "log book" thì theo lời yêu cầu của chủ.

Mod ở đây cũng toàn là dân kiếm đạo hết, chém cũng dữ lắm đó o o nhưng chắc khg bằng bên KTVT đâu.
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

javascript
    Guest
    Âi za! Tưởng đâu mình lẳng lặng nhờ cucat xoá zị là xong, ai zè cũng có người théc méc. Hix.

Aiki nói đúng, cái thread 'Chịu hết nổi' bị xoá là do chính Java năn nỉ cucat xoá dùm.

Java xoá không phải vì Java đã nói sai, đặt chuyện cho người ta hòng gây scandal chú ý mà vì biết thân biết phận mình íu không nên ra zó. Thôi thì xoá đi cho nó lành.

Nghĩ lại cũng còn ức muốn chết đây nè. Thiệt tình là muốn xỉ vào mặt him mà chửi hết sức: 'Đồ phát xít'!