Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Aikido Lam Dong

Junior Member
    Thanks
    0
    Co dia chi CLB Aikido o Bao Loc ko? ai biet thi post dia chi nhe?

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Xin yêu cầu kuku viết tiếng Việt có dấu.

4rum có sẵn chức năng đó.

a+w = ă
    a+1= á
    vv...

những bài khg dấu sẽ bị xóa.

Cám ơn
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Junior Member
    Thanks
    0
    oki, thôi đừng xóa bài trên của tôi, tôi đang tìm địa điểm tập, để xem có ai giúp ko? bạn đừng xóa

Junior Member
    Thanks
    0
    tui cũng dân bảo lộc né, còn mấy táhng nữa là rời thành phố hcm vể bảo lộc đi làm rùi, hok lẽ bỏ tập huhuhu, cấp đai hiện tại: cấp 4 (xanh 3). bỏ thì tiếc lắm...#-o

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Trích dẫn Gửi bởi drcuvo
    Nói thiệt với cá huynh đệ đồng môn, em sắp về lại bảo lộc, mà hok lẽ ngày ngày bỏ 2yh đón xe bú lên đà lạt tập rùi lại lủi thủi đi về???
    Bây giờ em bấn loạn quá đi, mong ước nhỏ nhoi của em là có một sensei nào mờ lòng từ bi lên đất bảo lộc mờ một dojo, em hứa với mọi ng em là ng đầu tiên đăng ký tập. học phí cao hơn tp HCM (80k) em vẫn theo. Không có tiếc gỉ cho con đường Hiệp Khí hết áh
    Bài này được chép sang đây để khỏi tránh SPAM box "Quảng cáo & địa chỉ CLB".

Mong rằng sẽ có người hưởng ứng ý kiến của drcuvo.
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Cái vụ dojo Aikido tại Lâm Đồng này chắc phải nhờ đến mấy anh em Aikidoka trên Đà Lạt quá. Từ Đà Lạt xuống đó thì gần chứ từ SG chạy lên thì ...:-" :-" .

Nếu bạn thực sự có tâm huyết và muốn học hỏi có thể nói chuyện với các thầy của Aikido Đà Lạt, các anh em trên đó cũng rất tâm huyết trong việc phát triển bộ môn Aikido. Mời về Lâm Đồng mở lớp dạy luôn thì chắc là khó nhưng Kid nghĩ mỗi cuối tuần về dạy 1, 2 ngày ở 1 địa điểm có sẵn thì chắc thế nào cũng có người gật đồu đồng ý mà, đúng không?

Theo Kid nghĩ, muốn hay không là do mình mà thôi. Bạn có thể tập hợp 1 số anh em yêu thích Aikido tại Lâm Đồng lại, kiếm 1 khoảng sân nho nhỏ với mấy tấm thảm (kiểu thảm của dân Thái Cực Đạo cũng được) rồi mỗi tuần nhờ các thầy xuống hướng dẫn 1, 2 buổi, còn lại thì các bạn tự tập luyện với nhau.

Theo Kid nghĩ thì trong tình hình hiên tại của Lâm Đồng (hoặc các tỉnh miền xa) thì chỉ có cách này là tương đối khả thi mà thôi. Các bạn có thể thử xem sao nhé.

Chúc thành công.

Junior Member
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi hungkid3
    Cái vụ dojo Aikido tại Lâm Đồng này chắc phải nhờ đến mấy anh em Aikidoka trên Đà Lạt quá. Từ Đà Lạt xuống đó thì gần chứ từ SG chạy lên thì ...:-" :-" .

Nếu bạn thực sự có tâm huyết và muốn học hỏi có thể nói chuyện với các thầy của Aikido Đà Lạt, các anh em trên đó cũng rất tâm huyết trong việc phát triển bộ môn Aikido. Mời về Lâm Đồng mở lớp dạy luôn thì chắc là khó nhưng Kid nghĩ mỗi cuối tuần về dạy 1, 2 ngày ở 1 địa điểm có sẵn thì chắc thế nào cũng có người gật đồu đồng ý mà, đúng không?

Theo Kid nghĩ, muốn hay không là do mình mà thôi. Bạn có thể tập hợp 1 số anh em yêu thích Aikido tại Lâm Đồng lại, kiếm 1 khoảng sân nho nhỏ với mấy tấm thảm (kiểu thảm của dân Thái Cực Đạo cũng được) rồi mỗi tuần nhờ các thầy xuống hướng dẫn 1, 2 buổi, còn lại thì các bạn tự tập luyện với nhau.

Theo Kid nghĩ thì trong tình hình hiên tại của Lâm Đồng (hoặc các tỉnh miền xa) thì chỉ có cách này là tương đối khả thi mà thôi. Các bạn có thể thử xem sao nhé.

Chúc thành công.
    Hy vọng là có một sếni đà lạt nào đó đọc được ghéng, rùi, h thì maybe tiều đệ phài cốb gắmg tập hợp cũng như làm 1 cái sân nhỏ nhỏ thui, mà cũng hên, được Sếni Nhân cho phần mểm aikido 3D, hy vọng là về trển hok làm biếng yhihi