Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Thành Viên thứ 1000 !

tkdkid
    Guest
    Mới ngày nào mà bây giờ diễn đàn đã có số thành viên 999, tức là con một thành viên nữa là có con số 1000 thành viên.

Chúc mừng và chú mừng diễn đàn có thêm những bàn tay, tấm lòng thiết tha với tiền đồ Aikido Việt Nam.

Sau cuộc offline 2008, cá nhân tôi mới thật sự cảm nhận được mái ấm Hiepkhidao.com nó thật ấm, hiền hòa.

Kính.

[Kido]
    Guest
    chúc mừng chúc mừng..mà Kido mới tham gia..éc ! chừng nèo off nữa ta !:friends: :friends: :friends:

Farelonely
    Guest
    Zậy bit ai là người thứ 1000 không zậy ta, mà thường thì họp off ở đâu zậy nhỉ

Administrator
    Đang ở
    Montreal Canada
    Thanks
    134
    Chắc tháng tới mới có TV 1000 quá. Mỗi tháng trung bình có 20 ng đăng ký nhưng khg kích hoạt nick và nhửng nick đó sẽ bị xoá 1 vài tuần sau khi tui gửi mail nhắc. Tháng 6 này có 7 nick chưa kích hoat đó:biggrin: :biggrin:
    Aiki

Pain is the best instructor, but no one wants to go to his class...
    Khg có gì nguy hiểm hơn là võ miệng

[Kido]
    Guest
    kekeke....ghê zữ zậy pác !..nhưng con cũng đang cố gắng...tiếc là am hiểu về aikido quá ít !:unsure: :unsure:

Farelonely
    Guest
    Zậy coá bik được mình là người thứ bao nhiu không (tại mình cũng mới đăng ký). Có trao phần thưởng wà tặng gì cho người thứ 1000 không ta ( giống mấy cái khuyến mãi ấy)

[Kido]
    Guest
    kekeke...diễn đàn còn phải để dành tiền đi off nữa á! phải thông cảm cho diễn đàn đi ! tụi mình chăm chỉ vào thăm viếng diễn đàn là ok rùi nà !:biggrin:

Farelonely
    Guest
    Bộ đi of là tốn tiền lém hả, nghe nói có người cho mượn sân tập mà. Zới lại 1 buổi đi off thường mất bao lâu ta. Ai bik 4rum mình thành lập bao lâu roài hem